అరియానా గ్లోరీ: అరియానా అందమైన అందం…

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 02, 2024 | 01:20 PM

వివాదాస్పద దర్శకుడు రాంగోపాల్ వర్మ పక్కన ఏ అమ్మాయి చూసినా పాపులర్ కావడం ఖాయం. అలాంటి పాపులర్ అమ్మాయి అరియానా గ్లోరీ. ఆమె యూట్యూబ్ యాంకర్‌గా గుర్తింపు పొందింది మరియు RGVని హాట్‌గా ఇంటర్వ్యూ చేయడం ద్వారా మరింత పాపులారిటీ సంపాదించింది.

అరియానా గ్లోరీ: అరియానా అందమైన అందం...

వివాదాస్పద దర్శకుడు రాంగోపాల్ వర్మ పక్కన ఏ అమ్మాయి చూసినా పాపులర్ కావడం ఖాయం. అలాంటి పాపులర్ అమ్మాయి అరియానా గ్లోరీ. ఆమె యూట్యూబ్ యాంకర్‌గా గుర్తింపు పొందింది మరియు RGVని హాట్‌గా ఇంటర్వ్యూ చేయడం ద్వారా మరింత పాపులారిటీ సంపాదించింది. ఆ క్రేజ్ తోనే బిగ్ బాస్ లో ఛాన్స్ కొట్టేసి మాస్ లో గుర్తింపు తెచ్చుకుంది. అంతేకాదు అతని యాటిట్యూడ్ కూడా ప్రత్యేక ఇమేజ్ తెచ్చుకుంది. అంతే కాదు ఆమె సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేసే హాట్ ఫోటోలు యూతలో కూడా క్రేజ్ తెచ్చిపెట్టాయి. బీచ్‌లో మధ్యన బికినీతో దిగిన ఫోటోలు వైరల్‌గా మారిన సంగతి తెలిసిందే. అరియానా తాజాగా మరోసారి అందాల ఆరబోసింది. తాజాగా పోస్ట్ చేసిన ఫోటోలతో సోషల్ మీడియా హోరెత్తుతోంది. సినిమాల్లో అవకాశాల కోసమే అంటూ నెటిజన్లు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. అయితే ఎన్ని విమర్శలు వచ్చినా అరియానా దిగిరాలేదు. రోజురోజుకు గ్లామర్ డోస్ పెరిగిపోతోంది. వెండితెరపై రాణించాలనే తపన, అందాల అన్వేషణతో యువతకు నిద్ర లేకుండా చేస్తోంది. తన గాంభీర్యంతో మేకర్స్ దృష్టిని తనవైపు తిప్పుకునే ప్రయత్నం చేస్తోంది.

అరియానా.jpg

రీసెంట్ గా న్యూ ఇయర్ సెలబ్రేషన్స్ ని ఎంజాయ్ చేస్తున్న ఈ లేడీ.. స్విమ్మింగ్ పూల్ పక్కన టూ పీస్ డ్రెస్ లో కెమెరాకు ఫోజులిచ్చింది. నల్లటి టాప్ లో తన బొడ్డు, నాభి అందాలను చూపిస్తూ.. అందం మాత్రం తనకే తక్కువ అంటూ ఆ హాట్ ఫొటోలను ఇన్ స్టాలో షేర్ చేసింది. ఆ ఫోటోలు చూసి యూత్ ఫిదా అవుతున్నారు. ప్రస్తుతం ఆమె శరీరంపై నెటిజన్లు రకరకాలుగా కామెంట్లు చేస్తున్నారు. ఈ చలిలోనూ అరియానాకు చెమటలు పట్టిస్తున్నాయని అబ్బాయిలు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. అయితే తగ్గుతుందని అంటోంది ఈ హాట్ గాళ్ అరియానా. ఈ ఫోటోలు ఇప్పుడు వైరల్ అవుతున్నాయి.

ఒకసారి చూడు!

అరియానా-2.jpg

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 02, 2024 | 01:20 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *