ఈ నెల 22న జరగనున్న అయోధ్యలో, రామమందిరంలో

చివరిగా నవీకరించబడింది:

ఈ నెల 22న అయోధ్యలో విగ్రహ ప్రతిష్ఠాపన జరగనున్న నేపథ్యంలో ఉన్నత స్థాయి భద్రతా ఏర్పాట్లు చేస్తున్నారు. భాదత్రను పటిష్టం చేసేందుకు అయోధ్యలో AI ఆధారిత కెమెరాలు, డ్రోన్లు మరియు భారీ పోలీసు బలగాలను మోహరించారు. పండుగ సందర్భంగా ప్రతి విషయాన్ని నిశితంగా పరిశీలించేందుకు ఉత్తరప్రదేశ్ పోలీసులు అత్యుత్తమ సాంకేతిక పరిజ్ఞానాన్ని ఉపయోగిస్తున్నారు.

అయోధ్య: అయోధ్యలో అత్యాధునిక భద్రతా ఏర్పాట్లు

అయోధ్య: ఈ నెల 22న అయోధ్యలో విగ్రహ ప్రతిష్ఠాపన జరగనున్న నేపథ్యంలో అత్యంత భారీ భద్రతా ఏర్పాట్లు చేస్తున్నారు. భాదత్రను పటిష్టం చేసేందుకు అయోధ్యలో AI ఆధారిత కెమెరాలు, డ్రోన్లు మరియు భారీ పోలీసు బలగాలను మోహరించారు. పండుగ సందర్భంగా ప్రతి విషయాన్ని నిశితంగా పరిశీలించేందుకు ఉత్తరప్రదేశ్ పోలీసులు అత్యుత్తమ సాంకేతిక పరిజ్ఞానాన్ని ఉపయోగిస్తున్నారు.

ఆర్టిఫిషియల్ ఇంటెలిజెన్స్ (AI) (అయోధ్య) ఉపయోగం

అయోధ్యలో జరిగే ప్రతి సంఘటనను నిశితంగా పరిశీలించేందుకు యూపీ పోలీసులు ఆర్టిఫిషియల్ ఇంటెలిజెన్స్ (ఏఐ)ని ఉపయోగిస్తున్నారు. AI డేటా మరియు ఇతర అత్యున్నత భద్రతా పరికరాలతో కూడిన యాంటీ-మైన్ డ్రోన్‌లను UP పోలీసులు వైమానిక మరియు భూ నిఘా కోసం ఉపయోగిస్తున్నారు. భవిష్యత్తులో ఎలాంటి ఇబ్బందులు తలెత్తకుండా ఉండేందుకు ఏఐ సీసీ కెమెరాలను కూడా నగరమంతటా ఏర్పాటు చేస్తున్నారు. ఈ కెమెరాలలో ఉపయోగించే సాఫ్ట్‌వేర్ ముఖాలను క్యాప్చర్ చేస్తుంది. భవిష్యత్తులో ఏవైనా సమస్యలను గుర్తించడానికి లేదా సరిపోల్చడానికి వాటిని డేటాబేస్‌లో ఉంచుతామని సోర్సెస్ తెలిపింది. యూపీ పోలీసుల యాంటీ టెర్రర్ స్క్వాడ్ అప్రమత్తమైంది. దాదాపు 100 మంది స్నిపర్లను అయోధ్యలో మోహరించారు. 10 యాంటీ బాలిస్టిక్ వాహనాలు నగరంలో గస్తీ తిరుగుతున్నాయి. నగరం లోపలి సర్కిల్, సరయు నది నుండి ఆలయం వరకు ప్రత్యేక ATS కమాండోలు కాపలాగా ఉన్నారు.

జనవరి 21 మరియు 22 తేదీలలో, అతిథులు, పాస్ హోల్డర్లు, అయోధ్య వాహనాలు మినహా అన్ని వాహనాలు అయోధ్యకు వెళ్లే మార్గాల నుండి మళ్లించబడతాయి. జనవరి 18 నుంచి భారీ వాహనాలను దారి మళ్లించాలని ట్రాఫిక్ పోలీసులను ఆదేశించడంతో రాష్ట్ర పోలీసులు వాహనాల దారి మళ్లించేందుకు సమగ్ర ప్రణాళికను రూపొందించారు. అయోధ్య రైల్వే స్టేషన్‌లో రైళ్లను ఆపడం నిషేధం. జనవరి 22న జరిగే ప్రధాన కార్యక్రమానికి రెండు లేదా మూడు రోజుల ముందు బయటి వ్యక్తులను నగరం నుండి బయటకు పంపుతారు.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *