ప్రియాంక జైన్: బిగ్ బాస్ కంటెస్టెంట్ తల్లికి క్యాన్సర్.. ఎమోషనల్ నటి

ప్రియాంక జైన్ సీరియల్ నటి మాత్రమే కాదు, బిగ్ బాస్ కంటెస్టెంట్ కూడా. ఇటీవల, నటి తన యూట్యూబ్ ఛానెల్‌లో ఎమోషనల్ వీడియోను పోస్ట్ చేసింది.

ప్రియాంక జైన్: బిగ్ బాస్ కంటెస్టెంట్ తల్లికి క్యాన్సర్.. ఎమోషనల్ నటి

ప్రియాంక జైన్

ప్రియాంక జైన్ : నటి ప్రియాంక జైన్ ‘జానకి కలగలు’ సీరియల్ ద్వారా పాపులర్ అయ్యింది. ఆ తర్వాత బిగ్ బాస్ 7 ఆమెకు మరింత పేరు తెచ్చిపెట్టింది. తాజాగా ప్రియాంక తల్లికి క్యాన్సర్ సోకిందని తెలిసింది. తాజాగా ఈ విషయాలన్నీ ప్రియాంక తన యూట్యూబ్ ఛానెల్ ద్వారా పంచుకుంది.

కల్కి 2898 AD : ప్రభాస్ ‘కల్కి’కి సౌండ్ డిజైనర్లు కావాలి.. వర్క్ ఫ్రమ్ హోమ్..

‘మౌనరాగం’ సీరియల్‌తో అందరినీ ఆకట్టుకున్న ప్రియాంక జైన్ ‘జానకి కలగలు’ సీరియల్‌తో అందరికీ దగ్గరైంది. తెలుగు బిగ్ బాస్ 7లో టాప్ 5 కంటెస్టెంట్ గా నిలిచిన ప్రియాంక మరింత పేరు తెచ్చుకుంది. బిగ్ బాస్ నుంచి బయటకు వచ్చినందుకు ఆనందంగా ఉన్న ప్రియాంక తన తల్లికి క్యాన్సర్ సోకడంతో కుటుంబసభ్యులు ఆందోళన చెందారు. క్యాన్సర్ మొదటి దశలో ఉందని తెలిసి వెంటనే సర్జరీ చేశారు. ప్రస్తుతం ఆమె తల్లి కోలుకుంటున్నట్లు తెలుస్తోంది. ఈ విషయాలన్నింటినీ ప్రియాంక మరియు ఆమె ప్రియుడు శివకుమార్ తమ యూట్యూబ్ ఛానెల్ ‘నెవర్ ఎండింగ్ స్టోరీస్’లో పంచుకున్నారు.

ప్రియాంక బిగ్ బాస్ హౌస్‌లో ఉండగా, ఆమె తల్లికి పీరియడ్స్ సమయంలో తీవ్ర రక్తస్రావం మొదలైంది. మెనోపాజ్ సమయంలో ఇది మామూలే అని లైట్ తీసుకుంది. ప్రియాంక ఇంటి నుంచి బయటకు వచ్చిన తర్వాత కూడా తల్లికి అదే పరిస్థితి ఉండడంతో వెంటనే ఆస్పత్రికి తీసుకెళ్లగా క్యాన్సర్‌ మొదటి దశలో ఉందని వైద్యులు తెలిపారు. ల్యాప్రోస్కోపిక్ సర్జరీ ద్వారా గర్భాశయాన్ని తొలగించడంతో ప్రస్తుతం తాను కోలుకుంటున్నట్లు ప్రియాంక యూట్యూబ్ వీడియోలో వెల్లడించింది. మహిళల్లో ఎవరికైనా అలాంటి పరిస్థితి ఎదురైతే వెంటనే అప్రమత్తమై డాక్టర్‌ని కలవాలని, తమలాంటి తప్పు ఎవరూ చేయకూడదని ప్రియాంక వీడియోలో సూచించారు.

RAM : ఒకప్పుడు హనుమంతుడు.. ఇప్పుడు ‘రామ్’.. ప్రతి సినిమా టిక్కెట్టు నుండి 5 రూపాయలు..

బిగ్ బాస్ నుంచి బయటకు వచ్చిన తర్వాత కంటిచూపు సమస్యలతో సతమతమవుతున్న ప్రియాంకకు చిన్నపాటి కంటి ఆపరేషన్ కూడా జరిగింది. ప్రియాంక, శివకుమార్‌ల పెళ్లి త్వరలో జరగబోతోందని అందరూ అనుకున్నారు. ఈలోగా ప్రియాంక తల్లి అనారోగ్యం వారిని ఆందోళనకు గురి చేసింది. వీడియో చూసిన వారంతా ప్రియాంకకు ధైర్యం చెబుతున్నారు. తన తల్లి త్వరగా కోలుకోవాలని ఆకాంక్షించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *