పూనమ్ పాండే: పూనమ్ పాండే వార్తల్లో ప్రధాన వివాదాలు ఇవే.

నటి పూనమ్ పాండే తరచూ వివాదాలతో వార్తల్లో నిలుస్తోంది. సోషల్ మీడియాలో తన పోస్ట్‌లతో చాలా ఇబ్బందులు పెట్టేవాడు. వివాదాలకు ప్రతిరూపంగా నిలిచిన పాండే సర్వైకల్ క్యాన్సర్‌తో మరణించారు.

పూనమ్ పాండే: పూనమ్ పాండే వార్తల్లో ప్రధాన వివాదాలు ఇవే.

పూనమ్ పాండే

పూనమ్ పాండే : బాలీవుడ్ నటి, మోడల్ పూనమ్ పాండే మరణం అందరినీ కలిచివేసింది. వివాదాలతో తరచూ వార్తల్లో నిలిచే పూనమ్ సర్వైకల్ క్యాన్సర్‌తో మరణించడం అందరినీ కలిచివేసింది.

సర్వైకల్ క్యాన్సర్: సర్వైకల్ క్యాన్సర్‌తో మరణించిన పూనమ్ పాండే.. ఈ క్యాన్సర్ ఎలా వ్యాపిస్తుంది..

‘లాక్ అప్’ రియాల్టీ షోలో చివరిసారిగా కనిపించిన పూనమ్ పాండే గర్భాశయ క్యాన్సర్‌తో మరణించినట్లు ఆమె తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ స్టోరీలో పోస్ట్ చేసింది. పూనమ్ పాండే మృతిని ఆమె మేనేజర్ పరుల్ చావ్లా ధృవీకరించారు. 32 సంవత్సరాల వయస్సులో మంచి నటి క్యాన్సర్‌తో మరణించడంతో ప్రముఖులు షాక్ అయ్యారు. పూనమ్ పాండే తన బోల్డ్ షూట్‌లు మరియు వీడియోలతో సోషల్ మీడియాలో బాగా పాపులర్ అయ్యింది. వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలతో తరచూ వార్తల్లో నిలుస్తున్నాడు.

2011లో, పూనమ్ పాండే క్రికెట్ వరల్డ్ కప్ గెలిస్తే టీమ్ ఇండియా కోసం మైదానంలో నగ్నంగా నడుస్తానని ప్రకటించి వార్తల్లో నిలిచింది. అది నిజమని తేలడంతో బీసీసీఐ ఆమె మాట నిలబెట్టుకునే ప్రయత్నాన్ని అడ్డుకుంది. అప్పుడు ఆమె వయస్సు 19 సంవత్సరాలు. మరుసటి సంవత్సరం, తన అభిమాన ఐపిఎల్ జట్టు కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ ట్రోఫీని గెలుచుకున్న తర్వాత, అతను సోషల్ మీడియాలో న్యూడ్ ఫోటోను పోస్ట్ చేసి సంచలనం సృష్టించాడు.

పూనమ్ పాండే: బాలీవుడ్ సంచలనం పూనమ్ పాండే కన్నుమూసింది

కోవిడ్ -19 లాక్‌డౌన్ సమయంలో నిబంధనలను ఉల్లంఘించినందుకు పూనమ్ పాండే మరియు ఆమె భర్తను పోలీసులు అరెస్టు చేశారు. కోవిడ్ సమయంలో వారు బాధ్యతారాహిత్యంగా ప్రవర్తించారని విమర్శించారు. 2017లో పూనమ్ పాండే ‘పాండే యాప్’ని లాంచ్ చేసింది. కంటెంట్ ఉల్లంఘనలను పేర్కొంటూ గూగుల్ ఒక గంటలోపు ప్లే స్టోర్ నుండి యాప్‌ను నిషేధించింది. 2021లో పాండే తన భర్తపై గృహహింస కేసు పెట్టింది. అతడిని అరెస్టు చేశారు. ‘లాక్ అప్’ అనే రియాల్టీ షోలో పాండే తాను ఎదుర్కొన్న గృహ హింసను బయటపెట్టాడు. పాపం, పూనమ్ పాండే బృందం చివరికి ఆమె గర్భాశయ క్యాన్సర్‌తో మరణించిందని వెల్లడించింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *