రంజీ ట్రోఫీ: అన్నయ్య ఉన్నాడు.. ఇక్కడ తమ్ముడు ఉన్నాడు

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – ఫిబ్రవరి 23, 2024 | 10:07 PM

ప్రస్తుతం భారత క్రికెట్‌లో సర్ఫరాజ్ ఖాన్, ముషీర్ ఖాన్ పేర్లు వినిపిస్తున్నాయి. ఈ ఇద్దరు అన్నదమ్ములు ఇప్పుడు పెళ్లి చేసుకోబోతున్నారు. ఇద్దరు కొడుకులను క్రికెటర్లుగా తీర్చిదిద్దేందుకు కృషి చేసిన తండ్రి కోరికను తీర్చారు.

రంజీ ట్రోఫీ: అన్నయ్య ఉన్నాడు.. ఇక్కడ తమ్ముడు ఉన్నాడు

ప్రస్తుతం భారత క్రికెట్‌లో సర్ఫరాజ్ ఖాన్, ముషీర్ ఖాన్ పేర్లు వినిపిస్తున్నాయి. ఈ ఇద్దరు అన్నదమ్ములు ఇప్పుడు పెళ్లి చేసుకోబోతున్నారు. ఇద్దరు కొడుకులను క్రికెటర్లుగా తీర్చిదిద్దేందుకు కృషి చేసిన తండ్రి కోరికను తీర్చారు. రాజ్‌కోట్ వేదికగా ఇంగ్లండ్‌తో జరిగిన టెస్టు మ్యాచ్ ద్వారా సర్ఫరాజ్ ఖాన్ అంతర్జాతీయ క్రికెట్‌లోకి అడుగుపెట్టిన సంగతి తెలిసిందే. ఎప్పటి నుంచో ఎదురు చూస్తున్న అవకాశం రావడంతో సర్ఫరాజ్ ఖాన్ తండ్రి ఆనందానికి అవధులు లేవు. ముఖ్యంగా సర్ఫరాజ్ ఖాన్ ఈ అవకాశాన్ని రెండు చేతులా లాగేసుకున్నాడు. రెండు ఇన్నింగ్స్‌ల్లోనూ అద్భుత అర్ధ సెంచరీలతో అరంగేట్రం జరుపుకున్నాడు. సర్ఫరాజ్ ఖాన్ అద్భుత ఇన్నింగ్స్ మరిచిపోకముందే, అతని తమ్ముడు ముషీర్ ఖాన్ రంజీ ట్రోఫీని ఆస్వాదిస్తున్నాడు.

మరింత క్రీడా వార్తలు కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

క్వార్టర్ ఫైనల్ పోరులో భాగంగా బరోడాతో జరిగిన మ్యాచ్ లో అజేయ శతకం సాధించాడు. 90 పరుగులకే 4 వికెట్లు కోల్పోయిన ముంబైకి ముషీర్ ఖాన్ సెంచరీతో సహకరించాడు. 216 బంతుల్లో 10 ఫోర్లతో మొత్తం 128 పరుగులు చేశాడు. ఫస్ట్ క్లాస్ క్రికెట్‌లో ముషీర్ ఖాన్‌కి ఇదే తొలి సెంచరీ. తొలి రోజు ఆట ముగిసే సమయానికి ముంబై జట్టు 5 వికెట్ల నష్టానికి 248 పరుగులు చేసింది. ముషీర్ ఖాన్ (128), హార్దిక్ తమోర్ (30) క్రీజులో ఉన్నారు. ముషీర్ ఖాన్ సెంచరీ తర్వాత 33 పరుగులు చేసిన ముంబై జట్టులో పృథ్వీ షా అత్యధిక స్కోరర్ కావడం గమనార్హం. అంతకుముందు జరిగిన అండర్-19 ప్రపంచకప్‌లో 18 ఏళ్ల ముషీర్ ఖాన్ బరిలోకి దిగాడు. 2 సెంచరీలతో విజృంభించాడు. దీంతో త్వరలో ముషీర్ ఖాన్ కూడా టీమిండియా జెర్సీని ధరించే అవకాశం ఉందని పలువురు అభిప్రాయపడుతున్నారు. అదే జరిగితే చాలా కాలం తర్వాత అన్నదమ్ములు కలిసి టీమ్ ఇండియాలో ఆడుతారని అంటున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 23, 2024 | 10:07 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *