బడేసిన నవ్గిరే | బడేసిన నవ్గిరే

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 29 , 2024 | 04:33 AM

కిరణ్ నవ్‌గిరే (31 బంతుల్లో 6 ఫోర్లు, 4 సిక్సర్లతో 57) సుడిగాలి ఇన్నింగ్స్‌తో డబ్ల్యూపీఎల్‌లో యూపీ వారియర్స్ విజయ ఖాతా తెరిచాడు. బుధవారం జరిగిన మ్యాచ్‌లో యూపీ 7 వికెట్ల తేడాతో…

బడేసిన నవగిరే

ఈరోజు WPLలో

బెంగళూరు X ఢిల్లీ రాత్రి 7.30. నుండి

బెంగళూరు: కిరణ్ నవ్‌గిరే (31 బంతుల్లో 6 ఫోర్లు, 4 సిక్సర్లతో 57) సుడిగాలి ఇన్నింగ్స్‌తో డబ్ల్యూపీఎల్‌లో యూపీ వారియర్స్ విజయ ఖాతా తెరిచాడు. బుధవారం జరిగిన మ్యాచ్‌లో యూపీ 7 వికెట్ల తేడాతో డిఫెండింగ్ చాంపియన్ ముంబై ఇండియన్స్‌పై విజయం సాధించింది. టాస్ ఓడి తొలుత బ్యాటింగ్ చేసిన ముంబై నిర్ణీత 20 ఓవర్లలో 6 వికెట్ల నష్టానికి 161 పరుగులు చేసింది. అంజలి, హారిస్, దీప్తి తలో వికెట్ తీశారు. ఫిట్‌నెస్‌ లేకపోవడంతో హర్మన్‌ప్రీత్ ఈ మ్యాచ్‌కు దూరమైంది. తాత్కాలిక కెప్టెన్‌గా సివర్ బ్రంట్ వ్యవహరించాడు. యస్తికా భాటియా (26)తో కలిసి తొలి వికెట్‌కు 50 పరుగుల భాగస్వామ్యం నెలకొల్పిన హేలీ మాథ్యూస్ (55), బ్రంట్‌తో కలిసి రెండో వికెట్‌కు 42 పరుగులు జోడించారు. డెత్ ఓవర్లలో అమేలియా కెర్ (23), పూజ (18), ఇస్సీ వాంగ్ (15 నాటౌట్) వేగంగా ఆడటంతో… జట్టు స్కోరు 160 మార్కును దాటింది.

పరుగుల వరద..

యూపీ 16.3 ఓవర్లలో 3 వికెట్లకు 163 పరుగులు చేసి విజయం సాధించింది. వారియర్స్ ఓపెనర్లు హేలీ (33), కిరణ్ తొలి వికెట్‌కు 56 బంతుల్లో 94 పరుగుల భాగస్వామ్యాన్ని ప్రారంభించారు. బృందా గాయపడటంతో తొలుత వచ్చిన కిరణ్ ఎడాపెడా షాట్లతో స్కోరు బోర్డు పరుగులు పెట్టించాడు. వాంగ్ వేసిన మూడో ఓవర్లో 4 ఫోర్లతో బ్యాటింగ్ కు దిగిన కిరణ్.. తర్వాతి ఓవర్లో మరో రెండు బౌండరీలు కూడా బాదాడు హేలీ. పవర్‌ప్లే ముగిసే సమయానికి యూపీ 61/0తో పటిష్ట స్థితిలో ఉంది. అయితే 10వ ఓవర్లో కెర్ బౌలింగ్‌లో కిరణ్ అవుట్ కావడంతో.. యూపీ బ్యాటింగ్‌కు షాక్‌లు తగిలాయి. తర్వాతి ఓవర్‌లో తహిలా మెక్‌గ్రాత్ (1), వాంగ్ హీలీని అవుట్ చేశారు. కానీ, గ్రేస్ హారిస్ (38 నాటౌట్), దీప్తి (27 నాటౌట్) నాలుగో వికెట్‌కు అజేయంగా 65 పరుగులు జోడించి జట్టును గెలిపించారు. నవ్‌గిరేకు ‘ప్లేయర్ ఆఫ్ ద మ్యాచ్’ లభించింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 29, 2024 | 04:33 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *