రామేశ్వరం కేఫ్ పేలుడు: ప్రతిసారీ బాంబు పేలుతుంది: తేజస్వి సూర్య

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – మార్చి 01, 2024 | 06:42 PM

బెంగళూరులోని రామేశ్వరం కేఫ్‌లో టెక్నాలజీ హబ్‌లో బాంబు పేలుడు సంభవించిందని బీజేపీ ఎంపీ తేజస్వీ సూర్య అన్నారు. రామేశ్వరం కేఫ్‌లోని ఓ కస్టమర్‌ బ్యాగ్‌లో ఉంచిన పేలుడు పదార్థం సిలిండర్‌ పేలడమే ఇందుకు కారణమని రామేశ్వరం కేఫ్‌ నిర్వాహకుడు నాగరాజ్‌ తెలిపారు.

రామేశ్వరం కేఫ్ పేలుడు: ప్రతిసారీ బాంబు పేలుతుంది: తేజస్వి సూర్య

బెంగళూరు: టెక్నాలజీ హబ్ బెంగుళూరులోని రామేశ్వరం కేఫ్‌లో జరిగిన ఘటనకు బాంబు పేలుళ్లే కారణమని బీజేపీ ఎంపీ తేజస్వీ సూర్య అన్నారు. రామేశ్వరం కేఫ్‌లోని ఓ కస్టమర్‌ బ్యాగ్‌లో ఉంచిన పేలుడు పదార్థం సిలిండర్‌ పేలడమే ఇందుకు కారణమని రామేశ్వరం కేఫ్‌ నిర్వాహకుడు నాగరాజ్‌ తెలిపారు. ఈ ఘటనలో కేఫ్ సిబ్బంది ఒకరు గాయపడ్డారు. ఇది స్పష్టంగా బాంబు పేలుడు కేసు అని, ముఖ్యమంత్రి సిద్ధరామయ్య సమాధానం చెప్పాలని తేజస్వి సూర్య డిమాండ్ చేశారు. ఆయన బెంగళూరు సౌత్ నియోజకవర్గానికి ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్నారు.

రంగంలోకి ఎన్ఐఏ

లంచ్ టైమ్ పేలుడులో ముగ్గురు కేఫ్ సిబ్బంది సహా తొమ్మిది మంది గాయపడ్డారు. జాతీయ దర్యాప్తు సంస్థ (ఎన్‌ఐఏ) పోలీసు బృందంతో సంఘటనా స్థలానికి చేరుకుంది. ఫోరెన్సిక్ బృందం కూడా రంగంలోకి దిగింది. పేలుడు సంభవించిన తర్వాత మంటలు చెలరేగడంతో గ్యాస్ సిలిండర్ పేలినట్లు కనిపించడం లేదని చెబుతున్నారు. పేలుడుకు ఐఈడీ కారణమా కాదా అనే విషయాన్ని నిర్ధారించేందుకు శాంపిల్స్ సేకరిస్తున్నామని, కేఫ్‌లో ఉంచిన బ్యాంగిల్స్‌లో ఐఈడీ పెట్టినట్లు పలువురు అనుమానాలు వ్యక్తం చేస్తున్నారని కర్ణాటక పోలీస్ చీఫ్ అలోక్ మోహన్ తెలిపారు. దీనిపై హోంశాఖ అధికారికంగా సమాచారం ఇస్తుందని తెలిపారు.

జంట పేలుళ్లు..

కాగా, పది సెకన్ల వ్యవధిలో రెండు పేలుళ్ల గురించి తమకు సమాచారం అందిందని కేఫ్ సహ వ్యవస్థాపకురాలు దివ్వా రాఘవేంద్రరావు తెలిపారు. వంటగదిలో ఎలాంటి పేలుడు సంభవించలేదు. కస్టమర్లు చేతులు కడుక్కుంటున్న ప్రాంతంలో పేలుడు సంభవించిందని, బహుశా పేలుడు పదార్థాలు ఉన్న బ్యాగ్‌లో ఉంచి ఉండవచ్చునని వారు తెలిపారు. గాయపడిన వారికి ఎలాంటి ప్రమాదం లేదని ఆమె తెలిపారు. ఇంతలో, శబరీష్ కుండలి అనే స్థానికుడు మాట్లాడుతూ, పేలుడు మధ్యాహ్నం 1:00 గంటలకు జరగడంతో వారు అక్కడికి చేరుకున్నారని, నల్లటి పొగ కనిపించిందని, ఐదుగురు గాయపడ్డారని, వారిని సమీప ఆసుపత్రికి తరలించామని చెప్పారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 01, 2024 | 06:42 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *