రంజీ ట్రోఫీ: రంజీ ట్రోఫీ సెమీస్ మ్యాచ్‌లను ఉచితంగా ఇక్కడ చూడండి..

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – మార్చి 01, 2024 | 03:55 PM

రంజీ ట్రోఫీ 2024 సెమీ ఫైనల్ పోరుకు రంగం సిద్ధమైంది. శనివారం నుంచి సెమీస్ మ్యాచ్‌లు ప్రారంభం కానున్నాయి. నాగ్‌పూర్ వేదికగా జరిగే తొలి సెమీ ఫైనల్ మ్యాచ్‌లో విదర్భ, మధ్యప్రదేశ్ జట్లు తలపడనున్నాయి. ముంబైలో జరిగే రెండో సెమీఫైనల్ మ్యాచ్‌లో ముంబై, తమిళనాడు జట్లు టై ఖరారు కానున్నాయి.

రంజీ ట్రోఫీ: రంజీ ట్రోఫీ సెమీస్ మ్యాచ్‌లను ఉచితంగా ఇక్కడ చూడండి..

రంజీ ట్రోఫీ 2024 సెమీ ఫైనల్ పోరుకు రంగం సిద్ధమైంది. శనివారం నుంచి సెమీస్ మ్యాచ్‌లు ప్రారంభం కానున్నాయి. నాగ్‌పూర్ వేదికగా జరిగిన తొలి సెమీస్ మ్యాచ్‌లో విదర్భ, మధ్యప్రదేశ్ జట్లు పరస్పరం తలపడనున్నాయి. ముంబైలో జరిగే రెండో సెమీఫైనల్ మ్యాచ్‌లో ముంబై, తమిళనాడు జట్లు టై ఖరారు కానున్నాయి. క్వార్టర్ ఫైనల్స్‌లో బరోడాతో జరిగిన మ్యాచ్‌ను డ్రా చేసుకున్న ముంబై తొలి ఇన్నింగ్స్ ఆధిక్యంతో సెమీస్‌లోకి ప్రవేశించింది. శ్రేయాస్ అయ్యర్ కూడా తమిళనాడుతో సెమీస్ మ్యాచ్‌లో ముంబై తరపున ఆడుతున్నాడు. ఇది జట్టుకు బలం చేకూర్చే అంశంగా చెప్పుకోవచ్చు. 41 సార్లు ఛాంపియన్‌గా నిలిచిన ముంబై ఈ సీజన్‌లో ఆడిన ఎనిమిది మ్యాచ్‌ల్లో కేవలం ఒక మ్యాచ్‌లో మాత్రమే ఓడిపోయింది. ప్రస్తుతం అన్ని విభాగాల్లోనూ పటిష్టంగా కనిపిస్తున్న ముంబై టైటిల్ ఫేవరెట్. అయితే కెప్టెన్ అంజిక్య రహానే ఫామ్ ముంబైని కలవరపెడుతోంది. ఈ సీజన్‌లో రహానే ఒక్క అర్ధ సెంచరీ మాత్రమే చేశాడు. రహానే విఫలమైనప్పటికీ శివమ్ దూబే, షమ్స్ ములానీ నిలకడగా ఆడటంతో ముంబై సెమీస్ చేరింది.

తమిళనాడు విషయానికొస్తే, జట్టు ప్రధానంగా వారి స్పిన్ యూనిట్‌పై ఆధారపడింది. ఈ సీజన్‌లో టాప్ 2 వికెట్లు తీసిన సాయి కిషోర్, అజిత్ రామ్ తమిళనాడులోనే ఉండటం గమనార్హం. నాగ్‌పూర్‌లో జరిగే మరో సెమీస్‌లో ఐదుసార్లు ఛాంపియన్‌గా నిలిచిన మధ్యప్రదేశ్‌తో విదర్భ తలపడనుంది. ఈ సీజన్‌లో ఓటమి ఎరుగని రెండు జట్లలో మధ్యప్రదేశ్ ఒకటి. గ్రూప్ దశలో అగ్రస్థానంలో నిలిచిన విదర్భ.. కర్ణాటకతో జరిగిన క్వార్టర్ ఫైనల్ మ్యాచ్‌లో 127 పరుగుల తేడాతో విజయం సాధించింది. శనివారం నుంచి ప్రారంభమయ్యే సెమీ ఫైనల్ మ్యాచ్‌లు ప్రతిరోజూ ఉదయం 9:30 గంటలకు ప్రారంభమవుతాయి. ఇది సాయంత్రం 4:30 గంటలకు ముగుస్తుంది. స్పోర్ట్స్ 18 ఛానెల్ ఈ మ్యాచ్‌లను ప్రత్యక్ష ప్రసారం చేస్తుంది. కాబట్టి రంజీ సెమీస్ మ్యాచ్‌లను టీవీలో చూడాలనుకునే వారు స్పోర్ట్స్ 18 ఛానెల్‌లో చూడవచ్చు. మొబైల్‌లో మ్యాచ్‌లను చూడాలనుకునే వారు జియో సినిమా యాప్‌లో చూడవచ్చు. అలాగే, ఈ మ్యాచ్‌లను చూడటానికి వినియోగదారులు ఎలాంటి రుసుము చెల్లించాల్సిన అవసరం లేదు. మీరు దీన్ని ఉచితంగా చూడవచ్చు.

మరింత క్రీడా వార్తలు కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 01, 2024 | 03:55 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *