మహిళల కన్నీళ్ల కంటే ఓట్లు ముఖ్యమా? | మహిళల కన్నీళ్ల కంటే ఓట్లు ముఖ్యమా?

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – మార్చి 02, 2024 | 02:30 AM

సందేశ్ ఖలీలో బాధిత మహిళల కన్నీళ్లు తుడవడం కంటే కొందరి ఓట్లు ముఖ్యమని పశ్చిమ బెంగాల్ సీఎం మమతా బెనర్జీ భావిస్తున్నారా?

మహిళల కన్నీళ్ల కంటే ఓట్లు ముఖ్యమా?

పశ్చిమ బెంగాల్‌లో మోడీ

న్యూఢిల్లీ, మార్చి 1:సందేశ్ ఖలీలో బాధిత మహిళల కన్నీళ్లు తుడవడం కంటే కొందరి ఓట్లే ముఖ్యమా అని పశ్చిమ బెంగాల్ సీఎం మమతా బెనర్జీ ప్రజలు ప్రశ్నిస్తున్నారని ప్రధాని మోదీ అన్నారు. మహిళలపై లైంగిక వేధింపులు, భూ ఆక్రమణల కేసులో అరెస్టయిన తృణమూల్ కాంగ్రెస్ నేత షేక్ షాజహాన్ అన్ని హద్దులు దాటిపోయారని ఆరోపణలు వచ్చినా రెండు నెలల పాటు అరెస్ట్ చేయకుండా తప్పించుకున్నారు. పశ్చిమ బెంగాల్‌లోని ఆరంబాగ్‌లో శుక్రవారం జరిగిన ఓ కార్యక్రమంలో ఆయన మాట్లాడుతూ సందేశ్ ఖలీ ఘటనపై తృణమూల్ కాంగ్రెస్ పార్టీపై విమర్శలు గుప్పించారు. మ… మతి… మన్షా ​​(తృణమూల్ కాంగ్రెస్ నినాదం)… అంటూ సందేశ్ ఖలీలో మహిళలకు జరిగిన అన్యాయంపై యావత్ దేశం ఉలిక్కిపడింది. సందేశ్ ఖలీ మహిళలు సహాయం కోరితే తృణమూల్ నేత షాజహాన్ వేధింపులు భరించలేక… బెంగాల్ ప్రభుత్వం తన శక్తినంతా వినియోగిస్తోందని మమత ఆరోపించారు. చివరకు బీజేపీ నేతల ఒత్తిడి మేరకు బెంగాల్ పోలీసులు నిందితులను గురువారం అరెస్ట్ చేయాల్సి వచ్చింది. ప్రజలు తగిలిన ప్రతి దెబ్బకు ఓటుతో సమాధానం చెప్పాలన్నారు. ఇంత జరుగుతున్నా… మహాత్ముడి మూడు కోతులలా కళ్లు, చెవులు, నోరు మూసుకున్నారని భారత కూటమి నేతలు వాపోయారు. తృణమూల్ కాంగ్రెస్ అధినేత్రి, సీఎం మమతా బెనర్జీ శుక్రవారం సాయంత్రం కోల్‌కతాలోని రాజ్‌భవన్‌లో ప్రధాని మోదీని కలిశారు. తాను ప్రధానిని మర్యాదపూర్వకంగా కలిశానని ఆమె విలేకరులతో అన్నారు. కాగా, జార్ఖండ్‌లో జేఎంఎం పార్టీ అవినీతికి పర్యాయపదంగా మారిందని ప్రధాని మోదీ ఆరోపించారు. జార్ఖండ్ రాష్ట్రంలోని బర్వాడాలో నిర్వహించిన విజయ్ సంకల్ప్ మహా ర్యాలీలో ఆయన మాట్లాడుతూ.. అధికార పార్టీపై విమర్శలు చేశారు. ఆ రాష్ట్రంలో శుక్రవారం రూ.35,700 కోట్లతో పలు ప్రాజెక్టులకు ప్రధాని ప్రారంభోత్సవాలు, శంకుస్థాపన చేశారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 02, 2024 | 02:32 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *