ప్రధాని మోదీ: మేం ఎన్నికలకు సిద్ధంగా ఉన్నాం

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – మార్చి 17, 2024 | 05:28 AM

సార్వత్రిక ఎన్నికలకు బీజేపీ నేతృత్వంలోని ఎన్డీయే పూర్తిగా సిద్ధమైందని ప్రధాని మోదీ అన్నారు. ప్రతిపక్షాలకు విధానం, లక్ష్యం లేదని విమర్శిస్తూ.. మళ్లీ అధికారంలోకి వస్తామని ఆశాభావం వ్యక్తం చేశారు. లోక్‌సభ ఎన్నికల షెడ్యూల్ వెలువడిన వెంటనే అతిపెద్ద ప్రజాస్వామ్య పండుగ ప్రారంభమైంది

ప్రధాని మోదీ: మేం ఎన్నికలకు సిద్ధంగా ఉన్నాం

పదేళ్లలో దేశాన్ని మలుపు తిప్పాం

ప్రజల ముందుకు వెళ్లి ఓట్లు అడుగుతాం

ప్రతిపక్షాన్ని నిందించడమే పని

వారికి ఒక విధానం లేదా లక్ష్యం లేదు

‘షెడ్యూల్’ వచ్చిన తర్వాత మోదీ ట్వీట్

న్యూఢిల్లీ, మార్చి 16: సార్వత్రిక ఎన్నికలకు బీజేపీ నేతృత్వంలోని ఎన్డీయే పూర్తిగా సిద్ధమైందని ప్రధాని మోదీ పేర్కొన్నారు. ప్రతిపక్షాలకు విధానం, లక్ష్యం లేదని విమర్శిస్తూ.. మళ్లీ అధికారంలోకి వస్తామని ఆశాభావం వ్యక్తం చేశారు. లోక్‌సభ ఎన్నికల షెడ్యూల్‌ వెలువడిన వెంటనే ప్రజాస్వామ్యంలో అతిపెద్ద పండుగ ప్రారంభమైందంటూ ‘ఎక్స్‌’లో మోదీ వరుస పోస్టులు పెట్టారు. తన పదేళ్ల పాలనలో దేశం తిరగబడిందని, సుపరిపాలనలో ఆయన ట్రాక్ రికార్డ్ ఆధారంగా ప్రజల ముందుకు తీసుకెళ్తానని చెప్పారు. మూడోదశలో మరిన్ని పనులు జరగాల్సి ఉందని, పేదరికం, అవినీతిపై పోరాటం కొనసాగుతుందన్నారు. 70 ఏళ్లుగా దేశాన్ని పాలించిన వారి వల్ల ఏర్పడిన అంతరాలను గత పదేళ్లలో పూడ్చి భారత్ స్వయం సమృద్ధి సాధించగలదన్న విశ్వాసాన్ని నింపిందని అన్నారు. ప్రపంచంలోనే మూడో అతిపెద్ద ఆర్థిక వ్యవస్థగా భారత్‌ను తీర్చిదిద్దేందుకు కృషి చేస్తామని, యువత కలలు నెరవేర్చేందుకు కృషి చేస్తామన్నారు. ‘‘పదేళ్ల క్రితం బీజేపీ అధికారంలోకి వచ్చే వరకు దేశ ప్రజలు మోసం చేశారనే భావనలో ఉండేవారు.. కుంభకోణాలు జరగని రంగమే లేదు.. ప్రపంచం మనవైపు చూడటం మానేసింది.. అక్కడి నుంచి అద్భుత మలుపు తిరిగింది. ఇప్పుడు 140 కోట్ల మంది భారతీయుల సహకారంతో దేశం అభివృద్ధి పథంలో దూసుకుపోతోందని.. మరోవైపు దేశ ప్రజలకు ప్రధాని మోదీ బహిరంగ లేఖ రాశారు.. వారిని తన కుటుంబ సభ్యులుగా సంబోధిస్తూ.. 140 కోట్ల మంది భారతీయుల మద్దతు స్ఫూర్తిదాయకమన్నారు. కాగా, ‘పీఎం-సూర్య ఘర్: ముఫ్త్ బిజిలీ యోజన’ పథకం కింద సబ్సిడీపై రూఫ్‌టాప్ సోలార్ సిస్టమ్ ఏర్పాటుకు దేశవ్యాప్తంగా కోటి దరఖాస్తులు వచ్చాయని ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ శనివారం వెల్లడించారు. X పై ప్రభావం.

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 17, 2024 | 05:28 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *