ఎస్ బీఐ: ఎస్ బీఐ ఫెలోషిప్ ప్రోగ్రామ్.. యువతకు మంచి ఆఫర్ రూ.70 వేలు

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – మార్చి 19, 2024 | 12:26 PM

డిగ్రీ విద్యార్థులకు శుభవార్త. ఎందుకంటే స్టేట్ బ్యాంక్ ఆఫ్ ఇండియా(SBI) 12వ బ్యాచ్ యూత్ ఫర్ ఇండియా ఫెలోషిప్ ప్రోగ్రామ్ కోసం అభ్యర్థులను ఆహ్వానిస్తోంది. ఇందుకోసం ఎంపికైన అభ్యర్థులకు బ్యాంకు రూ.70 వేల వరకు అందజేస్తుంది.

ఎస్ బీఐ: ఎస్ బీఐ ఫెలోషిప్ ప్రోగ్రామ్.. యువతకు మంచి ఆఫర్ రూ.70 వేలు

డిగ్రీ పాసైన విద్యార్థులకు శుభవార్త. ఎందుకంటే స్టేట్ బ్యాంక్ ఆఫ్ ఇండియా (SBI) 12వ బ్యాచ్ యూత్ ఫర్ ఇండియా ఫెలోషిప్ ప్రోగ్రామ్ కోసం అభ్యర్థులను ఆహ్వానిస్తోంది. ఇందుకోసం ఎంపికైన అభ్యర్థులకు బ్యాంకు రూ.70 వేల వరకు అందజేస్తుంది. అయితే ఆసక్తి గల అభ్యర్థులు ఈ ప్రోగ్రామ్ కోసం ఎలా దరఖాస్తు చేసుకోవచ్చు మరియు వయోపరిమితి ఎంత వంటి వివరాలను పరిశీలిద్దాం.

ఇందుకోసం అభ్యర్థులు ఏదైనా గుర్తింపు పొందిన యూనివర్సిటీ నుంచి గ్రాడ్యుయేషన్‌లో ఉత్తీర్ణులై ఉండాలి. అలాగే సంబంధిత రంగంలో అర్హత సాధించిన అభ్యర్థులకు ప్రాధాన్యత ఇవ్వబడుతుంది. ఈ ఫెలోషిప్ కోసం దరఖాస్తు చేయడానికి అభ్యర్థి వయస్సు 21 సంవత్సరాల నుండి 32 సంవత్సరాల మధ్య ఉండాలి. వీటి కోసం అధికారిక వెబ్‌సైట్‌లో ఆన్‌లైన్‌లో (Youthforindia.org) దరఖాస్తు చేయాలి. ఎంపికైన అభ్యర్థులను ఇంటర్వ్యూకు పిలిచి ఖరారు చేస్తారు. అభ్యర్థులు ఆఫర్ లెటర్ తర్వాత అందుకుంటారు. ఆఫర్‌ను అంగీకరించిన తర్వాత, వారు ఓరియంటేషన్ ప్రోగ్రామ్‌కు హాజరు కావాలి. ఆ తర్వాత ఫెలోషిప్ కార్యక్రమం ప్రారంభమవుతుంది.

ఎలా దరఖాస్తు చేయాలి

  • అన్నిటికన్నా ముందు Youthforindia.org అధికారిక వెబ్‌సైట్‌కి వెళ్లండి

  • హోమ్ పేజీలో “SBI యూత్ ఫర్ ఇండియా ఫెలోషిప్ ప్రోగ్రామ్” లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి

  • ఒక కొత్త పేజీ సమాచారాన్ని కలిగి ఉంటుంది, మొత్తం సమాచారాన్ని పూరించండి

  • దీని తర్వాత అవసరమైన పత్రాల స్కాన్ చేసిన కాపీలను అప్‌లోడ్ చేయండి

  • దరఖాస్తు ప్రక్రియను పూర్తి చేసిన తర్వాత, మీ దరఖాస్తు ఫారమ్‌ను డౌన్‌లోడ్ చేసి, మీ వద్ద ఉంచుకోండి

ఈ ఫెలోషిప్ SBI గ్రూప్ యొక్క CSR (కార్పొరేట్ సోషల్ రెస్పాన్సిబిలిటీ) విభాగం ద్వారా ప్రారంభించబడింది. ఇది ఫెలోషిప్ ప్రోగ్రామ్ 12వ బ్యాచ్ రిక్రూట్‌మెంట్. ప్రోగ్రామ్ యొక్క మొత్తం వ్యవధి 13 నెలలు. ఎంపికైన అభ్యర్థులందరికీ దేశంలోని 13 ప్రఖ్యాత నాన్ గవర్నమెంటల్ ఆర్గనైజేషన్స్ (NGOలు)తో కలిసి పనిచేసే సువర్ణావకాశం లభిస్తుంది. SBI ఫెలోషిప్ 13 మే 2024న ప్రారంభమవుతుంది.

మరిన్ని తాజా వార్తల కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి: ఢిల్లీ : ఢిల్లీకి నాలుగోసారి చెత్త రికార్డు వచ్చింది

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 19, 2024 | 12:26 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *