సమంత: సమంత గ్లామ్ ఫోటోలు వైరల్ అవుతున్నాయి, కానీ ఇప్పుడు తెలుగులో కాదు

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – ఏప్రిల్ 12, 2024 | 02:42 PM

హిందీ సినిమాల్లో నటించేందుకు సమంత ప్రయత్నాలు ముమ్మరం చేసిందనే టాక్ వినిపిస్తోంది. అందుకే ఫోటోషూట్‌లు చేస్తూ అందమైన ఫోటోలను సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేస్తోందని వినికిడి. దీని ప్రకారం సమంత ఇకపై దక్షిణాదిలో సినిమాలు చేయకపోవచ్చని మరో వార్త హల్ చల్ చేస్తోంది

సమంత: సమంత గ్లామ్ ఫోటోలు వైరల్ అవుతున్నాయి, కానీ ఇప్పుడు తెలుగులో కాదు

సమంత కొత్త ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి

సమంత రూత్ ప్రభు కొత్త సినిమాలేవీ అంగీకరించలేదు కానీ సోషల్ మీడియాలో చాలా యాక్టివ్‌గా ఉంటుంది. అతను కొత్త ఫోటో షూట్‌లు చేస్తూ తన అభిమానుల కోసం తన సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేస్తున్నాడు. ఇప్పుడు సమంత అందంగా, గ్లామరస్‌గా కనిపిస్తున్న ఫోటోలను షేర్ చేసింది. ఇవి ఇప్పుడు సర్వత్రా వైరల్ అవుతున్నాయి. తాజాగా పోస్ట్ చేసిన ఈ ఫోటోలకు సమంత ‘ఇట్స్ ఫ్యాషన్ బేబీ’ అంటూ ఒకటి మూడు మాటలు కూడా రాసింది.

samanthaglamaour.jpg

అయితే ఇప్పటి వరకు ఆమె షేర్ చేసిన ఫోటోలు ఒక మెట్టు పైకి లేస్తే, ఈ లేటెస్ట్ ఫోటోషూట్ ఫోటోలు ఒక మెట్టు ఎక్కాయి. మయోసైటిస్ నుంచి కోలుకున్న తర్వాత సమంత పూర్తిగా ముంబైపై దృష్టి పెట్టినట్లు తెలుస్తోంది. ముంబైలో ఎక్కువగా కనిపిస్తుండడం, అక్కడ ఫోటోషూట్ లు చేయడం చూసి సమంత దృష్టి బాలీవుడ్ పైనే ఉందని అనుకున్నారు.

samanthaglam.jpg

అయితే ఇప్పుడు తాజాగా ఈ ఫోటోషూట్ చూసిన సమంత ఇకపై తెలుగు సినిమాలు చేయనని కన్ఫర్మ్ చేసినట్లు తెలుస్తోంది. ఎందుకంటే బాలీవుడ్ లో ట్రై చేసేందుకు సమంత తన సోషల్ మీడియాలో అలాంటి గ్లామర్ ఫోటోలు పోస్ట్ చేస్తోందని ఓ వార్త వినిపిస్తోంది. ముంబైలో సమంతతో వెబ్ సిరీస్ తీసిన దర్శకులు ఎలాగైనా సమంతను ఓ హిందీ సినిమాలో నటింపజేయాలని ప్రయత్నాలు చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే.

samanthaglamphoto.jpg

సమంత తాజా వెబ్ సిరీస్ ‘సిటాడెల్: హనీ బన్నీ’ త్వరలో అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో ప్రసారం కానుందని తెలుస్తోంది. ఈ వెబ్ సిరీస్ కోసం సమంత ముంబై వెళుతోందని అంటున్నారు.అయితే మరోవైపు హిందీ చిత్రాల్లో నటించేందుకు ప్రయత్నాలు చేస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. తమిళ సూపర్‌స్టార్‌ విజయ్‌, దర్శకుడు వినోద్‌ కాంబినేషన్‌లో తెరకెక్కుతున్న చిత్రంలో సమంత కూడా ప్రధాన పాత్రల్లో నటించవచ్చని ఓ వార్త వైరల్‌ అవుతోంది. ఇది ఎంతవరకు నిజమో నాకు తెలియదు.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఏప్రిల్ 12, 2024 | 02:42 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *