జనసేన ఫ్లెక్సీలో ఆమంచి స్వాములు..ఆలోచన ఏంటి?

బాపట్ల జిల్లాలో ఆమంచి సోదరుల రాజకీయం వేడెక్కింది. నిన్నటి వరకు ఆమంచి కృష్ణమోహన్ వ్యవహారం హాట్ టాపిక్ కాగా.. ఇప్పుడు.. ఆయన సోదరుడు ఆమంచి స్వాములు చర్చనీయాంశంగా మారారు. ఆయన జనసేనలోకి వెళ్తున్నారనే ప్రచారం మరింత ఊపందుకుంది. ఆ మేరకు జనసేన ఫ్లెక్సీలో ఆమంచి స్వాములు కనిపించడం ఆసక్తిని రేకెత్తిస్తోంది. ఇంకేముంది.. తమ్ముళ్ల రాజకీయాలపై వైసీపీ, జనసేనలో చర్చలు మొదలయ్యాయి. ఇంతకీ.. మా శ్రీమంతుల ఆలోచనలు ఏంటి?.. ఆ ఫ్లెక్సీలపై రాజకీయ వర్గాల్లో ఎలాంటి చర్చలు జరుగుతున్నాయి?.. మరిన్ని విషయాలు ABN లోపల తెలుసుకుందాం..

శీర్షిక లేని-21554.jpg

ఆమంచి సోదరుల రాజకీయాలపై చీరాలలో తీవ్ర చర్చ

బాపట్ల జిల్లా చీరాల మాజీ ఎమ్మెల్యే ఆమంచి కృష్ణమోహన్, ఆయన సోదరుడు ఆమంచి స్వాములు రాజకీయ వర్గాల్లో చర్చనీయాంశంగా మారారు. ప్రస్తుతం పర్చూరు వైసీపీ ఇన్‌ఛార్జ్‌గా ఆమంచి కృష్ణమోహన్‌ పనిచేస్తున్నారు. అయితే ఆయన సోదరుడు ఆమంచి స్వాములు జనసేనలో చేరబోతున్నారని గత కొద్ది రోజులుగా చీరాలలో ప్రచారం జరుగుతోంది. సరిగ్గా ఆ సమయంలోనే.. ఆమంచి స్వగ్రామమైన పందాళ్లపల్లిలో జనసేన ఫ్యాక్స్‌లో ఆమంచి స్వాములు కనిపించడం చర్చనీయాంశంగా మారుతోంది. దాంతో.. ఆమంచి సోదరుల రాజకీయాలపై చీరాలలో జోరుగా చర్చ సాగుతోంది.

Untitled-194.jpg

2014 ఎన్నికల్లో స్వతంత్ర అభ్యర్థిగా రెండోసారి ఎమ్మెల్యే

నిజానికి.. 2009లో ఆమంచి కృష్ణమోహన్.. చీల నుంచి కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యేగా గెలిచారు. 2014 ఎన్నికల్లో స్వతంత్ర అభ్యర్థిగా పోటీ చేసి రెండోసారి ఎమ్మెల్యే అయ్యారు. అయితే.. 2019 ఎన్నికల సమయంలో వైసీపీలో చేరిన ఆమంచికి ఆ ఎన్నికలు షాక్ ఇచ్చాయి. మూడోసారి విజయం సాధించి హ్యాట్రిక్‌ సాధించాలని ప్రయత్నించినప్పుడు ఫ్యాన్‌ హవాలోనూ ఓడిపోయాడు. అయితే ఆమంచిపై గెలిచిన టీడీపీ ఎమ్మెల్యే కరణం బలరాం ఆ ఎన్నికల తర్వాత వైసీపీకి మద్దతు పలికారు. దాంతో.. అప్పటి వరకు కృష్ణమోహన్ చేతిలో ఉన్న అధికారం కరణం బలరాం చేతుల్లోకి వెళ్లింది. ఫలితంగా.. ఆమంచి కృష్ణమోహన్ రెండేళ్ల నుంచి వైసీపీపై అసంతృప్తిగా ఉన్నారు.

Untitled-20041.jpg

అన్నదమ్ముల మధ్య విభేదాలు!

ఇదిలావుంటే.. పర్చూరు వైసీపీ ఇంచార్జి ఆమంచి కృష్ణమోహన్ అనే వ్యక్తికి ఇస్తున్నారనే ప్రచారం గతేడాది జరిగింది. ఆయనకు స్వాగతం పలుకుతూ కొందరు పర్చూరు వైసీపీ నేతలు ఫ్లెక్సీలు కూడా ఏర్పాటు చేశారు. వైసీపీలో కృష్ణమోహన్ ను పక్కనపెట్టి స్వాములు తెరపైకి తీసుకురావడంతో అన్నదమ్ముల మధ్య విభేదాలు వచ్చాయి. అయితే.. ఆ ప్రచారాలకు చెక్ పెడుతూ.. తాజాగా ఆమంచి కృష్ణమోహన్‌కు పర్చూరు వైసీపీ ఇన్‌ఛార్జ్‌గా బాధ్యతలు అప్పగించారు. అప్పటి నుంచి.. ఆమంచి స్వాములు ప్రత్యక్ష రాజకీయాల్లోకి వచ్చేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారనే టాక్ వినిపిస్తోంది. దానికి తోడు.. తన స్వగ్రామం పందాళ్లపల్లిలోని జనసేన ఫ్లెక్సీలో స్వామి కనిపించడం హాట్ టాపిక్‌గా మారింది.

Untitled-225.jpg

జనసేనలోకి వెళ్తున్నారని చీరల్లో ప్రచారం

మరోవైపు తాజాగా జనసేన మూడో విడత సభ్యత్వ నమోదు కార్యక్రమాన్ని ప్రారంభించింది. అందులో భాగంగా ఫ్లెక్సీలో జనసేన కార్యకర్తలను కూడా చేర్చడం చర్చనీయాంశంగా మారింది. అంతేకాదు.. ఇటీవల మద్దిపాడులో జరిగిన ఓ కార్యక్రమానికి హాజరైన ఆమంచి స్వాములు అక్కడి జనసేన కార్యాలయంలో కాసేపు గడిపారు. స్థానిక జనసేన నాయకులు, కార్యకర్తలతో చర్చించారు. ఈ పరిణామాలతో ఆమంచి స్వాములు జనసేనలోకి వెళ్తున్నారని చీరాలలో ప్రచారం జరుగుతోంది. అయితే ఈ ప్రచారాన్ని స్వామి కూడా ఖండించకపోవడం అనుమానాలకు తావిస్తోంది. మొత్తానికి.. ఆమంచి స్వాములు వ్యవహారం.. కృష్ణమోహన్ కు సమస్యగా మారడం ఖాయంగా కనిపిస్తోంది. ఈ నేపథ్యంలో.. ఆమంచి సోదరుల రాజకీయం.. చీరాలకు ఎలాంటి పరిణామాలకు దారితీస్తుందో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-02-15T12:49:55+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *