బిగ్ బ్రేకింగ్ : పెను విషాదం.. గుండెపోటుతో టీడీపీ ఎమ్మెల్సీ మృతి..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-03-02T18:33:17+05:30 IST

తెలుగుదేశం పార్టీ ఎమ్మెల్సీ, గన్నవరం ఇంచార్జి బచ్చుల అర్జునుడు అనారోగ్యంతో కన్నుమూశారు. గుండెపోటు రావడం.

బిగ్ బ్రేకింగ్ : పెను విషాదం.. గుండెపోటుతో టీడీపీ ఎమ్మెల్సీ మృతి..

తెలుగుదేశం పార్టీ ఎమ్మెల్సీ, గన్నవరం ఇంచార్జి బచ్చుల అర్జునుడు అనారోగ్యంతో కన్నుమూశారు. జనవరి 28న గుండెపోటు రావడంతో విజయవాడలోని రమేష్ ఆసుపత్రిలో చేరారు. ఆ రోజు నుంచి బచ్చులకు వెంటిలేటర్‌పై చికిత్స అందిస్తున్నారు. స్టంట్ ఇచ్చిన తర్వాత కూడా అతని ఆరోగ్య పరిస్థితి మెరుగుపడలేదు. గురువారం మధ్యాహ్నం బచ్చుల ఆరోగ్యం మరింత విషమించడంతో అవయవాలన్నీ విఫలమై సాయంత్రం తుదిశ్వాస విడిచారు. అర్జునుడి మరణంతో బచ్చుల కుటుంబం శోకసంద్రంలో మునిగిపోయింది. తమ అభిమాన నాయకుడు ఇక లేరని తెలియడంతో కార్యకర్తలు, అభిమానులు శోకసంద్రంలో మునిగిపోయారు. బచ్చును చూసేందుకు పెద్ద సంఖ్యలో టీడీపీ నాయకులు, కార్యకర్తలు ఆస్పత్రికి చేరుకుంటున్నారు. అర్జునుడు మృతి పట్ల పలువురు టీడీపీ నేతలు సంతాపం తెలిపారు. కాగా.. అర్జునుడి స్వస్థలం మచిలీపట్నం. ఇటీవల ఆయన చికిత్స పొందుతుండగా టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడు, ఇతర టీడీపీ నేతలు పరామర్శించి కుటుంబ సభ్యులను ప్రోత్సహించారు.

గతంలో ఇలా..!

2021లో బచ్చులా గుండెపోటుకు గురయ్యారు. అప్పుడు కూడా అదే రమేష్‌ను కుటుంబ సభ్యులు ఆస్పత్రికి తరలించి చికిత్స చేయించారు. అత్యవసర శస్త్రచికిత్స గతంలో ప్రాణాలను కాపాడింది. శస్త్రచికిత్స అనంతరం ఆయన ఆరోగ్యం క్షీణించింది. కానీ జనవరి-28న అతనికి మరోసారి గుండెపోటు వచ్చింది. ఈసారి కూడా తమ అభిమాన నాయకుడు క్షేమంగా తిరిగి వస్తాడని భావించిన అభిమానులు.. వారు కూడా పెద్ద ఎత్తున ప్రార్థనలు చేశారు కానీ.. వారి ప్రార్థనలు ఫలించలేదు.

కరోనాతో ఇబ్బంది..!

కరోనా వైరస్ సమయంలో, బాకస్ రెండుసార్లు సోకింది. అప్పటి నుంచి ఆయన పూర్తిగా కోలుకోలేదని తెలుస్తోంది. కరోనా తర్వాత ఊపిరితిత్తుల సమస్య, గుండెపోటుతో బాధపడుతున్నాడని బచ్చులా అనుచరులు చెబుతున్నారు. కాగా బచ్చుల ప్రస్తుతం గన్నవరం టీడీపీ ఇంచార్జిగా వ్యవహరిస్తున్నారు. స్థానిక ఎమ్మెల్యే వల్లభనేని వంశీ టీడీపీలోకి ఫిరాయించడంతో చంద్రబాబు బచ్చుకు గన్నవరం బాధ్యతలు అప్పగించారు. అప్పటి నుంచి నియోజకవర్గంలో ప్రజా సమస్యల పరిష్కారానికి కార్యకర్తలు అహర్నిశలు శ్రమిస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-03-02T19:00:41+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *