రూల్స్ రంజన్: శ్రేయా ఘోషల్ వాయిస్‌లో ‘సమ్మోహనుడా’.. రొమాంటిక్ సాంగ్ ఎలా ఉంది..

కిరణ్‌ అబ్బవరం, నేహాశెట్టి జంటగా రత్నం కృష్ణ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన చిత్రం ‘రూల్స్‌ రంజన్‌’. రత్నం సమర్పణపై స్టార్ లైట్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ బ్యానర్‌పై స్టార్ ప్రొడ్యూసర్ ఏఎం దివ్యాంగ్ లావానియా, మురళీకృష్ణ వేమూరి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. రింకూ కుక్రేజా సహ నిర్మాతగా వ్యవహరిస్తున్నారు. అమ్రిష్ గణేష్ సంగీతం సమకూర్చారు. అతి తక్కువ కాలంలోనే యూత్‌కు బాగా రీచ్ అయిన హీరోయిన్లు కిరణ్ అబ్బవరం, నేహాశెట్టి కాంబినేషన్‌లో ఈ ‘రూల్స్ రంజాన్’ రూపొందుతోంది. ఇప్పటికే విడుదలైన ఫస్ట్ లుక్, ఫస్ట్ లిరికల్ సాంగ్ కు ప్రేక్షకుల నుండి మంచి రెస్పాన్స్ వచ్చింది, అయితే తాజాగా ఈ సినిమా నుండి సెకండ్ సింగిల్ ని రిలీజ్ చేసారు మేకర్స్.

‘సమ్మోహనుడా’ అనే లిరికల్ వీడియోను చిత్ర బృందం గురువారం ఉదయం విడుదల చేసింది. హీరోయిన్లపై చిత్రీకరించిన రొమాంటిక్ సాంగ్ ఇది. కిరణ్ అబ్బవరం, నేహా శెట్టి మధ్య కెమిస్ట్రీ అద్భుతంగా ఉంది. ఇద్దరూ తమ ప్రేమను చాటుకునేలా నిప్పు, నీరు నేపథ్యంలో పాటను చిత్రీకరించిన తీరు తాజాగా అనిపిస్తుంది. అమ్రిష్ గణేష్ అందించిన సంగీతం మిమ్మల్ని కొత్త ప్రపంచంలోకి తీసుకెళ్తుంది. దర్శకుడు రత్నం కృష్ణ, లిరిసిస్ట్ రాంబాబు గోస ఈ పాటకు సాహిత్యం అందించారు. పాట సందర్భానికి తగ్గట్టుగా వారు ఇచ్చిన సాహిత్యం ఆకట్టుకుంటుంది. (రూల్స్ రంజన్ నుండి సమ్మోహనుడా పాట)

నియమాలు-రంజన్-2.jpg

‘సమ్మోహనుడా పెడవిస్తా నీకే ఖడ కురుక్కోవా’ అంటూ తన ప్రియమైన హీరోకి తన శరీరాన్ని అర్పిస్తానని హీరోయిన్ పాడటంతో పాట ప్రారంభమవుతుంది. ‘నువ్వంటే చలి గాలులు వీస్తాయి. ‘మంచు వర్ష నువ్వు వ నటి ముత్యన్నావుతా’ లాంటి లైన్లతో పాట చాలా అందంగా సాగుతుంది. ఈ పాటను ప్రముఖ గాయని శ్రేయా ఘోషల్ పాడారు. తన గాత్రంతో పాటకు మరింత అందం తెచ్చింది. ఈ పాటకు శిరీష్ డ్యాన్స్ కంపోజ్ చేశాడు. మొదటి పాట ‘నాలో నేనే లే’ లాగానే ‘సమ్మోహనుడా’ పాట కూడా చార్ట్ బస్టర్ సాంగ్.

నియమాలు-రంజన్-1.jpg

ఈ పాటను విడుదల చేసిన సందర్భంగా చిత్ర దర్శకుడు రత్నం కృష్ణ మాట్లాడుతూ.. హైదరాబాద్‌లో నాలుగు ప్రత్యేక సెట్లలో ఈ పాటను చిత్రీకరించాం. ఈ పాటలో ముంబై మరియు రష్యా నుండి నృత్యకారులు ఉన్నారు. ఈ సినిమా ద్వారా శిరీష్ అనే కొత్త కొరియోగ్రాఫర్ పరిచయం అవుతున్నాడు. ఈ చిత్రంలోని మొత్తం ఐదు పాటలకు ఆయనే కొరియోగ్రాఫర్‌గా వ్యవహరిస్తున్నారు. అతను చాలా టాలెంటెడ్ యంగ్ మాస్టర్. టీమ్ అంతా కూడా ప్రతిభావంతులైన యువకులే. శ్రేయా ఘోషల్ పాడిన ఈ పాట నేనూ, రాంబాబు గోసాల రాసింది. పాటను ఆదరిస్తున్న ప్రేక్షకులకు ధన్యవాదాలు.. ప్రస్తుతం చిత్రానికి సంబంధించిన పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ కార్యక్రమాలు జరుగుతున్నాయని నిర్మాతలు తెలిపారు.

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-20T13:01:58+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *