గుంటూరు కారం: పీఎస్ వినోద్ ప్లేస్‌లో కొత్త సినిమాటోగ్రాఫర్ ఇదే!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-08T12:24:08+05:30 IST

ఎట్టకేలకు ‘గుంటూరు కారం’ సినిమాకు కొత్త సినిమాటోగ్రాఫర్ రాబోతున్నాడు. ఇంతకు ముందు పనిచేసిన పీఎస్ వినోద్ సినిమా నుంచి తప్పుకోవడంతో సినిమా షూటింగ్ ఆగిపోయింది. కొత్త సినిమాటోగ్రాఫర్ రాకతో ఈ నెలలోనే షూటింగ్ ప్రారంభించవచ్చని అంటున్నారు. కొత్త సినిమాటోగ్రాఫర్ ఎవరు?

గుంటూరు కారం: పీఎస్ వినోద్ ప్లేస్‌లో కొత్త సినిమాటోగ్రాఫర్ ఇదే!

గుంటూరు కారంలో మహేష్ బాబు

మహేష్ బాబు (మహేష్ బాబు), త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ (త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్) కాంబినేషన్‌లో రూపొందుతోన్న ‘గుంటూరు కారం’ చిత్రం #గుంటూరు కారం షూటింగ్ ప్రారంభం కానుందని, అయితే అది మళ్లీ వాయిదా పడుతూ వస్తోంది. ప్రస్తుతం మహేష్ బాబు తన ఫ్యామిలీతో కలిసి లండన్‌లో వెకేషన్‌లో ఉన్నారు. త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ పవన్ కళ్యాణ్ నటించిన ‘బ్రో’ #Bro:TheAvatar కోసం పని చేశాడు మరియు ఇప్పుడు అతను మహేష్ బాబు చిత్రంపై దృష్టి సారించాడు. అయితే ఈ సినిమాకు పనిచేస్తున్న సినిమాటోగ్రాఫర్ పి.ఎస్.వినోద్ ఈ సినిమా నుంచి తప్పుకున్న విషయం అందరికీ తెలిసిందే.

ఇప్పుడు తాజాగా వినోద్ స్థానంలో కొత్త సినిమాటోగ్రాఫర్ ని తీసుకున్నట్లు సమాచారం. అతనెవరో కాదు మనోజ్ పరమహంస ఈ చిత్రానికి సినిమాటోగ్రాఫర్‌గా వ్యవహరిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. మనోజ్ పరమహంసకు పెద్ద సినిమాల్లో పనిచేసిన అనుభవం ఉంది. ఇటీవలి కాలంలో అతను ప్రభాస్ నటించిన రాధేశ్యామ్ మరియు విజయ్ నటించిన బీస్ట్ సినిమాలకు సినిమాటోగ్రాఫర్‌గా పనిచేశాడు. విజయ్, లోకేష్ కనగరాజ్ కాంబినేషన్‌లో వస్తున్న ‘లియో’ #లియోకి కూడా పనిచేశాడు. గౌతమ్ వాసుదేవ్ మీనన్ దర్శకత్వం వహించిన చియాన్ విక్రమ్ ధృవ నచ్చతిరమ్ చిత్రానికి కూడా పరమహంసే సినిమాటోగ్రాఫర్.

manojparamahamsa.jpg

త్రివిక్రమ్, మహేష్ ల కాంబినేషన్ లో వస్తున్న ‘గుంటూరు కారం’ #గుంటూరు కారం సినిమా కోసం ఈ సినిమాటోగ్రాఫర్ ఆయన్ను తీసుకొచ్చిన సంగతి తెలిసిందే. ఆగస్ట్ 16 నుంచి షూటింగ్ అని కూడా అంటున్నారు.ఆ రోజు మనోజ్ పరమహంస తన తమిళ ప్రాజెక్ట్స్ అన్నీ కంప్లీట్ చేసుకుని హైదరాబాద్ వస్తాడని తెలుస్తుంది. ఇప్పుడు సినిమాటోగ్రాఫర్ రావడంతో సినిమా షూటింగ్ సజావుగా సాగుతుందని చిత్రబృందం భావిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. శ్రీలీల, మీన్‌కాశీ చౌదరి కథానాయికలుగా నటిస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-08T12:24:08+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *