సమంత: ‘ఖుషి’ వేడుక ముగిసిన వెంటనే అమెరికా హడావిడి చేసిన సమంత.. ఎందుకో తెలుసా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-19T12:51:59+05:30 IST

ప్రస్తుతం సమంత ‘మయోసైటిస్’ అనే వ్యాధితో బాధపడుతోంది. ట్రీట్‌మెంట్ కోసం ఆమె తరచూ అమెరికా వెళుతూ ఉంటుంది. రెండు రోజుల క్రితం జరిగిన ‘ఖుషి’ మ్యూజికల్ కన్సర్ట్ తర్వాత సమంత హడావుడిగా అమెరికా వెళ్లిపోయింది. అమెరికాలో ఆమె దిగిన చిత్రాలు చూడగానే అంతా ట్రీట్ మెంట్ కోసం వెళ్లారని అనుకున్నా.. 41వ వరల్డ్ లార్జెస్ట్ ఇండియా డే పరేడ్ లో పాల్గొనేందుకు వెళ్లినట్లు తెలుస్తోంది.

సమంత: 'ఖుషి' వేడుక ముగిసిన వెంటనే అమెరికా హడావిడి చేసిన సమంత.. ఎందుకో తెలుసా?

సమంత

ప్రస్తుతం సమంత ‘మైయోసైటిస్’ అనే వ్యాధితో బాధపడుతోంది. ట్రీట్‌మెంట్ కోసం ఆమె తరచూ అమెరికా వెళుతూ ఉంటుంది. రెండు రోజుల క్రితం జరిగిన ‘కుషి’ మ్యూజికల్ కాన్సర్ట్ తర్వాత సమంత హడావుడిగా అమెరికా వెళ్లిపోయింది. అయితే ఈసారి ఆమె అమెరికా వెళ్లింది చికిత్స కోసం కాదని తెలుస్తోంది. మరి ఎందుకు? అమెరికా నుంచి ఆమెకు అరుదైన కాల్ వచ్చింది. అందుకే వెంటనే వెళ్లిపోయింది.

ఎంత అరుదైన కాల్.. ఇంతకుముందు రానా (రానా), తమన్నా (తమన్నా), ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ (అల్లు అర్జున్)కి అరుదైన కాల్ వచ్చింది.. ఇప్పుడు సమంత కూడా దానిని సొంతం చేసుకోబోతోంది. ఈ ఏడాది న్యూయార్క్‌లో జరగనున్న భారత స్వాతంత్ర్య దినోత్సవ వేడుకల్లో సమంత పాల్గొనబోతోంది. ప్రపంచంలోనే అతి పెద్ద ఇండియా డే పరేడ్‌లో పాల్గొనాల్సిందిగా సమంతకు ఆహ్వానం అందినట్లు తెలుస్తోంది. ఆగస్ట్ 20న జరగనున్న 41వ వరల్డ్ లార్జెస్ట్ ఇండియా డే పరేడ్ (41వ ఇండియా డే పరేడ్)కు సమంతకు ఆహ్వానం అందడంతో వెంటనే ‘ఖుషి’ ప్రమోషన్స్ ముగించుకుని అమెరికా వెళ్లిపోయింది. ఈ విషయం తెలియక ఆమె ట్రీట్‌మెంట్ కోసం అమెరికా వెళ్లిందని కొందరు అనుకుంటున్నారు. ఈ కార్యక్రమంలో సమంతతో పాటు ఆధ్యాత్మిక గురువు రవిశంకర్ కూడా పాల్గొనబోతున్నట్లు సమాచారం.

Samantha.jpg

నిజానికి, న్యూయార్క్‌లో జరిగే గ్రాండ్ ఇండియా డే పరేడ్‌కు సినీ తారలకు చాలా అరుదుగా ఆహ్వానం అందుతుంది. 2022లో అల్లు అర్జున్‌కి ఈ అరుదైన గౌరవం దక్కింది.అలాగే ‘బాహుబలి’ టైమ్‌లో రానా, తమన్నాలకు ఈ అవకాశం వచ్చింది. ఇప్పుడు సమంతకు ఆ గౌరవం దక్కింది. సమంత సినిమాల విషయానికి వస్తే…ప్రస్తుతం విజయ్ దేవరకొండ సరసన ఆమె నటించిన ‘కుషి’ సినిమా సెప్టెంబర్ 1న విడుదల కానుండగా.. మరోవైపు ‘సిటాడెల్’ (సిటాడెల్) వెబ్ సిరీస్ షూటింగ్ కూడా పూర్తి చేసుకుంది. కొన్నాళ్లు షూటింగ్‌లకు దూరంగా ఉండాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు తాజాగా సమంత అధికారికంగా ప్రకటించింది.

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-19T13:00:27+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *