సల్మాన్ ఖాన్: సల్మాన్ ఖాన్ కొత్త లుక్ చూశారా? గుండు బాస్.. సినిమాకి షారూఖ్ లా?

ఇప్పుడు సల్మాన్ ఖాన్ కొత్త లుక్ వైరల్‌గా మారింది. నిన్న ముంబైలో ఓ ప్రైవేట్ పార్టీకి హాజరైన సల్మాన్‌ని చూసి అందరూ ఆశ్చర్యపోతున్నారు. సల్మాన్ గుండుతో కనిపించాడు.

సల్మాన్ ఖాన్: సల్మాన్ ఖాన్ కొత్త లుక్ చూశారా?  గుండు బాస్.. సినిమాకి షారూఖ్ లా?

బాల్డ్ హెడ్ ఫోటోలతో సల్మాన్ ఖాన్ కొత్త లుక్ వైరల్ అవుతుంది

సల్మాన్ ఖాన్: బాలీవుడ్ స్టార్ హీరో సల్మాన్ ఖాన్ ప్రస్తుతం ఓ వైపు సినిమాలు, మరోవైపు బిగ్ బాస్ తో బిజీగా ఉన్నాడు. స‌ల్మాన్ ప్ర‌స్తుతం టైగ‌ర్ 3లో న‌టిస్తున్నాడు. ఈ చిత్రానికి మ‌నీష్ శ‌ర్మ ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హించిన వైఆర్‌ఎఫ్ స్పై యూనివ‌ర్స్. కత్రినా కైఫ్ హీరోయిన్ గా నటిస్తుండగా షారుక్ ఖాన్ అతిథి పాత్రలో కనిపించబోతున్నాడు. ఇప్పటికే ఈ సినిమాపై భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి.

ప్రస్తుతం టైగర్ 3 షూటింగ్ చివరి దశలో ఉంది. నవంబర్‌లో దీపావళికి చిత్రాన్ని విడుదల చేయనున్నట్టు చిత్రయూనిట్ ప్రకటించింది. అయితే ఇప్పుడు సల్మాన్ ఖాన్ కొత్త లుక్ వైరల్‌గా మారింది. నిన్న ముంబైలో ఓ ప్రైవేట్ పార్టీకి హాజరైన సల్మాన్‌ని చూసి అందరూ ఆశ్చర్యపోతున్నారు. సల్మాన్ గుండుతో కనిపించాడు. సల్మాన్ బట్టతల బాస్ లా స్టైలిష్ గా కనిపిస్తున్నాడు.

పవన్ కళ్యాణ్: ఉస్తాద్ భగత్ సింగ్ షూటింగ్ ప్రారంభం.. పోలీస్ డ్రెస్ లో పవన్ కళ్యాణ్ పవర్ ఫుల్ వాక్..

రీసెంట్ గా బిగ్ బాస్ OTT సీజన్ ముగియగా అందులో ఎప్పుడూ పాపులర్ అయిన సల్మాన్ షేవ్ చేసుకున్న సంగతి తెలిసిందే. దీంతో సల్మాన్ ఖాన్ గడ్డంతో ఉన్న ఫోటోలు, వీడియోలు వైరల్ అయ్యాయి. సల్మాన్ ఎందుకు గుండు కొట్టించుకున్నాడు అనే సందేహాలు నెటిజన్లు, అభిమానులు వ్యక్తం చేస్తున్నారు. టైగర్ 3 సినిమా కోసం సల్మాన్ గుండు కొట్టించుకున్నాడు, షారుఖ్ జవాన్‌లో తల గుండుతో కనిపించబోతున్నాడు మరియు సల్మాన్ అలాంటిది ప్లాన్ చేసాడా అని ఆశ్చర్యపోతున్నాడు. లేక సరదాగా చేశారా అని ప్రశ్నిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *