యార్లగడ్డ వెంకట్‌రావు : గుడివాడలో నందమూరి హరికృష్ణను ఓడించిన కొడాలి నానినే- యార్లగడ్డ వెంకట్‌రావు

వంశీ-కొడాలి రాజకీయ ప్రయోజనాల కోసం జూనియర్ ఎన్టీఆర్ మరియు వంగవీటితో ఎప్పుడూ మంచి సంబంధాలు పెట్టుకోలేదు. యార్లగడ్డ వెంకట్ రావు – కొడాలి నాని

యార్లగడ్డ వెంకట్ రావు : గుడివాడలో నందమూరి హరికృష్ణను ఓడించిన కొడాలి నానినే - యార్లగడ్డ వెంకట్ రావు

యార్లగడ్డ వెంకట్ రావు – కొడాలి నాని (ఫోటో – గూగుల్)

యార్లగడ్డ వెంకట్ రావు – కొడాలి నాని: గన్నవరం టీడీపీ నేత యార్లగడ్డ వెంకట్ రావు.. కేవలం ప్రత్యర్థులపైనే దృష్టి సారించారు. గుడివాడ ఎమ్మెల్యే కొడాలి నాని, గన్నవరం ఎమ్మెల్యే వల్లభనేని వంశీలను టార్గెట్ చేశారు. వీరిద్దరూ తీవ్ర విమర్శలు గుప్పించారు. నందమూరి హరికృష్ణను కొడాలి నాని గుడివాడలో డిపాజిట్ కూడా రాకుండా ఓడించారని యార్లగడ్డ వెంకటరావు ఆరోపించారు. గన్నవరంలో నారా లోకేష్ యువగళం బహిరంగ సభలో యార్లగడ్డ వెంకటరావు పవర్ ఫుల్ ప్రసంగం చేశారు.

‘‘నియోజకవర్గం ఆవిర్భావం నుంచి కూడా కాంగ్రెస్ వ్యతిరేక భావజాలం ఉన్న ప్రాంతం గన్నవరం, ఎందరో మహానుభావులు గెలిచిన ఈ ప్రాంతంలో వంశీ లాంటి నీచుడు ఎమ్మెల్యేగా వస్తాడని ఎవరూ ఊహించలేదు.. గన్నవరం ప్రజలు ఓట్లు వేసేవారు me and my family అని నోరు పారేసుకుంటున్న వంశీ ఖమ్మంలో 50 లక్షల నగదు పారితోషికం ప్రకటించిన సంగతి గుర్తుంచుకోవాలి.. ఎవరైనా 10 కోట్లు పారితోషికం ప్రకటిస్తే ఇక వంశీ పరిస్థితి ఏంటి?

ఇది కూడా చదవండి..మంగళగిరి నియోజకవర్గం: లోకేష్ జోరుకు ఎవరు బ్రేకులు వేస్తారు.. ఆర్కేని బాపతుగా మారుస్తారా?

నందమూరి హరికృష్ణను గుడివాడలో డిపాజిట్టు రాకుండా ఓడించిన ఘనత కొడాలి నానిదే. హరికృష్ణ తన పెట్రోల్ బంకులో దాచిన ఎన్నికల ఖర్చు డబ్బును పోలీసులు తీసుకెళ్లారని అబద్ధాలు చెప్పిన కొడాలి నాని. వంశీ-కొడాలి రాజకీయ ప్రయోజనాల కోసం జూనియర్ ఎన్టీఆర్ మరియు వంగవీటితో ఎప్పుడూ మంచి సంబంధాలు పెట్టుకోలేదు. కొడాలి నాని తన ఎన్నికల అఫిడవిట్‌లో విద్యార్హత గురించి ఎప్పుడూ నిజం రాయలేదు’’ అని యార్లగడ్డ వెంకటరావు అన్నారు.

గన్నవరం నుంచి పోటీ చేయాలని భావిస్తున్నట్లు చెప్పిన యార్లగడ్డ వెంకటరావు వచ్చే ఎన్నికల్లో గన్నవరం అసెంబ్లీ సీటును టీడీపీ ఖాతాలో వేస్తారని ధీమా వ్యక్తం చేశారు.

ఇటీవలే వైసీపీకి గుడ్ బై చెప్పిన యార్లగడ్డ వెంకటరావు నారా లోకేష్ సమక్షంలో టీడీపీలో చేరారు. యార్లగడ్డకు లోకేష్ పసుపు కండువా కప్పి టీడీపీలోకి ఆహ్వానించారు. గన్నవరం నియోజకవర్గంలో యార్లగడ్డ వెంకటరావు కీలక నేత. కొంత కాలంగా వైసీపీ కార్యక్రమాలకు దూరంగా ఉంటూ వస్తున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి..చీరాల: ఆమంచి, కరణం గ్రూప్ వార్.. వైసీపీ ట్రబుల్ షూటర్ ఎంట్రీతో పరిస్థితులు చక్కబడతాయా?

గత ఎన్నికల్లో గన్నవరంలో యార్లగడ్డ వెంకటరావు స్వల్ప ఓట్ల తేడాతో ఓడిపోయారు. ఆ తర్వాత వైసీపీ తరపున పోటీ చేశారు. ఆ ఎన్నికల్లో ఆయనపై టీడీపీ అభ్యర్థి వల్లభనేని వంశీ విజయం సాధించారు. వంశీ ఇప్పుడు వైసీపీకి సన్నిహితంగా ఉండగా, యార్లగడ్డ టీడీపీలో చేరారు. ఈ ఎన్నికల్లోనూ యార్లగడ్డ, వంశీ మధ్య పోరు సాగే అవకాశం ఉన్నట్లు సమాచారం. చంద్రబాబు ఆదేశిస్తే గన్నవరం లేదా గుడివాడ నుంచి పోటీ చేసేందుకు సిద్ధమని యార్లగడ్డ వెంకటరావు ప్రకటించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *