హైదరాబాద్: నాలాలో కొట్టుకుపోయిన బాలుడు హైదరాబాద్‌లో విషాదం.. షాకింగ్ వీడియో

మ్యాన్‌హోల్స్‌ తెరిచి ఉండడంతో బాలుడు అందులో పడిపోయాడని స్థానికులు చెబుతున్నారు. హైదరాబాద్ – బాలుడు కొట్టుకుపోయాడు

హైదరాబాద్: నాలాలో కొట్టుకుపోయిన బాలుడు హైదరాబాద్‌లో విషాదం.. షాకింగ్ వీడియో

హైదరాబాద్ – బాలుడు కొట్టుకుపోయాడు

హైదరాబాద్ – బాలుడు కొట్టుకుపోయాడు: హైదరాబాద్‌లోని ప్రగతినగర్‌లోని ఎన్‌ఆర్‌ఐ కాలేజీలో విషాదం చోటుచేసుకుంది. నితిన్ అనే నాలుగేళ్ల బాలుడు నాలాలో కొట్టుకుపోయాడు. ఆడుకుంటూ ప్రమాదవశాత్తు నాలాలో పడిపోయాడు. రాజీవ్ స్వగృహ వద్ద నాలాలో గల్లంతైన బాలుడి కోసం అధికారులు, జీహెచ్‌ఎంసీ సిబ్బంది, పోలీసులు గాలిస్తున్నారు.

హైదరాబాద్‌లో వర్షం కురుస్తోంది. ఎడతెరిపి లేకుండా వర్షాలు కురుస్తున్నాయి. దీంతో నగరంలోని లోతట్టు ప్రాంతాలన్నీ జలమయమయ్యాయి. హైదరాబాద్ నగరంలో నదులు పొంగిపొర్లుతున్నాయి. ఈ క్రమంలో ప్రగతినగర్‌లో పెను విషాదం చోటుచేసుకుంది. నితిన్ అనే నాలుగేళ్ల బాలుడు రోడ్డుపై ఉన్న నీటి కుంటలో పడిపోయాడు. మ్యాన్ హోల్‌లోకి కూడా జారిపోయింది. అక్కడి నుంచి సాయినగర్ చెరువులోకి కొట్టుకుపోయాడు. బాలుడు నీటిలో పడిపోయిన దృశ్యాలు అక్కడ ఉన్న సీసీటీవీ కెమెరాలో రికార్డయ్యాయి.

మ్యాన్‌హోల్స్‌ తెరిచి ఉండడంతో బాలుడు అందులో పడిపోయాడని స్థానికులు చెబుతున్నారు. ఇందులో జీహెచ్‌ఎంసీ అధికారుల నిర్లక్ష్యం స్పష్టంగా కనిపిస్తోంది. ఇప్పటికైనా అధికారులు మేల్కొని మ్యాన్ హోల్స్ ఉన్న ప్రాంతాల్లో హెచ్చరిక బోర్డులు ఏర్పాటు చేయాలని, ఎక్కడైనా మ్యాన్ హోల్స్ తెరిచి ఉంటే తక్షణమే మూసివేసేలా జాగ్రత్తలు తీసుకోవాలని స్థానికులు కోరుతున్నారు. జీహెచ్‌ఎంసీ అధికారుల వైఫల్యానికి ప్రగతినగర్‌ ఘటనే నిదర్శనం.

హైదరాబాద్ నగరంలో గతంలో మ్యాన్ హోల్స్ ఎందరో చిన్నారులను మింగేశారు. నాలాలో పడి చనిపోయాడు. వర్షాకాలం వచ్చిందంటే హైదరాబాద్ నగరంలో మ్యాన్ హోల్స్ ప్రాణాలను తీస్తున్నాయి. ఇన్ని ఘటనలు జరిగినా ఇప్పటి వరకు అధికారులు మేల్కోకపోవడం బాధాకరమని స్థానికులు అంటున్నారు. మరికొంత మంది ప్రాణాలు కోల్పోతే అధికారుల్లో మార్పు వస్తుందని మండిపడ్డారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *