పుష్ప 2 : పుష్పరాజ్ చిటికెన వేలు గోరు.. నెట్టడం..

పుష్ప 2కి సంబంధించిన ఓ క్రేజీ న్యూస్ ట్రెండ్ వైరల్ అవుతుంది. అదే ‘పుష్పరాజ్ చిటికెన వేలు గోరు’ కథ.

పుష్ప 2 : పుష్పరాజ్ చిటికెన వేలు గోరు.. నెట్టడం..

పుష్ప 2 అల్లు అర్జున్ చేతి గోరు కథలు వైరల్ అయ్యాయి

పుష్ప 2: సుకుమార్ దర్శకత్వంలో ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ నటిస్తున్న పుష్ప 2పై అభిమానుల్లో ఎలాంటి అంచనాలు ఉన్నాయో ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు. ఈ క్రేజ్‌తో జనాలు ఈ సినిమాపై మరింత ఆసక్తిని కనబరుస్తున్నారు. దీంతో ఈ సినిమాపై సోషల్ మీడియాలో అనేక వార్తలు వస్తున్నాయి. తాజాగా ఈ సినిమాకు సంబంధించిన ఓ క్రేజీ న్యూస్ వైరల్‌గా మారింది. అదే ‘పుష్పరాజ్ చిటికెన వేలు గోరు’ కథ.

హనుమాన్: వినాయక చవితి నుండి.. ‘హనుమాన్’ గురించి ప్రశాంత్ వర్మ అప్‌డేట్ ఇచ్చారు.

పుష్ప 2 చిత్రం వచ్చే ఏడాది ఆగస్ట్ 15, 2024న విడుదల కాబోతోంది అంటూ చిత్ర యూనిట్ పోస్టర్‌ను విడుదల చేసిన సంగతి అందరికీ తెలిసిందే.. కానీ ఆ పోస్టర్‌లో అల్లు అర్జున్ ముఖం కనిపించకుండా చిటికెన వేలు గోరును హైలైట్ చేశారు. ఇంతకుముందు ఈ సినిమా టీజర్ విడుదలైనప్పుడు కూడా అల్లు అర్జున్ చిటికెన వేలు గోరు విశేషంగా ఆకట్టుకుంది. దీంతో ఈ గోరు వెనుక ఓ కథ ఉందని సోషల్ మీడియాలో కొన్ని కథనాలు వెలువడుతున్నాయి.

జవాన్ కలెక్షన్స్: బాక్సాఫీస్ వద్ద తగ్గుతున్న జవాన్ కలెక్షన్స్.. 1000 కోట్లు కష్టమా..?

కొన్ని సంస్కృతులలో, సమాజంలో ఒకరి స్థితిని చూపించడానికి చిటికెన వేలు గోరును పెంచుతారు. నలుగురికీ సంపన్నులుగా పరిచయం అవుతుందని కొందరంటే.. రాజ్యాన్ని పాలించే హక్కు తమకుందని మరికొందరు గోళ్లు ఎత్తుతున్నారని వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. అయితే పుష్పరాజ్ తన చిటికెన వేలితో ఎర్రచందనం వ్యాపారాన్ని నడిపించమని సుకుమార్ సూచించి ఉండవచ్చని మరికొందరు అభిప్రాయపడుతున్నారు. సుకుమార్ ఎందుకు అలా డిజైన్ చేశాడో తెలియదు కానీ, నెటిజన్లు చెబుతున్న వెర్షన్లు మాత్రం ఆకట్టుకున్నాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *