టీటీడీ బస్సు చోరీ : టీటీడీ ఎలక్ట్రికల్ ఫ్రీ బస్సు చోరీ.. జీపీఎస్ ద్వారా ట్రేస్

వాహనాలు చోరీకి గురైనా సమాచారం అందకపోవడంతో ఎఫ్ఐఆర్ లో జియ్యమ్ పేరును చేర్చాలని పోలీసులు యోచిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఎఫ్‌ఐఆర్‌లో జయం పేరు చేరిస్తే సస్పెండ్ చేసే యోచనలో టీటీడీ ఉన్నతాధికారులు ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది.

టీటీడీ బస్సు చోరీ : టీటీడీ ఎలక్ట్రికల్ ఫ్రీ బస్సు చోరీ.. జీపీఎస్ ద్వారా ట్రేస్

TTD బస్సు

తిరుమల తిరుపతి దేవస్థానం: తిరుమలలో టీటీడీకి చెందిన ఎలక్ట్రికల్ ఫ్రీ బస్సు చోరీకి గురైంది. బస్సు కనిపించకపోవడంతో భయాందోళనకు గురైన సిబ్బంది టీటీడీ రవాణాశాఖ అధికారులకు సమాచారం అందించారు. అధికారుల ఫిర్యాదు మేరకు పోలీసులు జీపీఎస్‌ సాయంతో బస్సును ట్రాక్‌ చేసి ఆచూకీని గుర్తించారు. నెల్లూరు జిల్లా నాయుడుపేట సమీపంలో బస్సు దొరికింది. అయితే బస్సు ఛార్జింగ్ అయిపోవడంతో దొంగలు బస్సును వదిలేసి ఉంటారని పోలీసులు అనుమానిస్తున్నారు. పోలీసులు, టీటీడీ సిబ్బంది బస్సును వెనక్కి తీసుకొచ్చేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారు.

TTD Brahmotsavam : సెప్టెంబర్ 18 నుంచి శ్రీవారి వార్షిక బ్రహ్మోత్సవాలు.. పోస్టర్లు విడుదల చేసిన టీటీడీ చైర్మన్, ఈఓ

టీటీడీ ఎలక్ట్రికల్ ఫ్రీ బస్సు చోరీకి గురికావడం ఇదే తొలిసారి కాదు. గతంలో టీటీడీకి చెందిన బ్యాటరీ వాహనాన్ని గుర్తుతెలియని వ్యక్తులు చోరీ చేశారు. వాహనంలో బ్యాటరీ చార్జింగ్ అయిపోవడంతో కడప జిల్లా ఒంటిమిట్ట వద్ద వాహనాన్ని వదిలేశారు. మరోసారి అలాంటి ఘటనే చోటుచేసుకోవడంతో అధికారుల నిఘా తీరుపై విమర్శలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి. బస్సు చోరీ ఘటన నేపథ్యంలో టీటీడీ ట్రాన్స్‌పోర్ట్ జీయంపై పోలీసులు సీరియస్ అయ్యారు. వారం రోజుల క్రితం కారు అదృశ్యమైన విషయాన్ని జెయ్యం శేషారెడ్డి పోలీసులకు సమాచారం ఇవ్వలేదని తెలుస్తోంది. ఈరోజు బస్సు మిస్సింగ్ ఘటనలో కూడా మీడియాలో వార్తలు వచ్చే వరకు పోలీసులకు సమాచారం ఇవ్వలేదు. దీంతో బ్రహ్మోత్సవాలు ప్రారంభం సందర్భంగా భక్తుల భద్రత కోసం పోలీసులు ముందస్తుగా రవాణా జీఎంకు మెమో ఇచ్చిన సంగతి తెలిసిందే.

Motkupalli Narasimhulu : చివరికి దేవాన్షుని అరెస్ట్ చేయనున్న జగన్! చంద్రబాబు అరెస్టుపై మోత్కుపల్లి నిరసన

భక్తులకు సంబంధించిన రవాణా వాహనాలకు పూర్తి భద్రత ఏర్పాట్లను తనిఖీ చేసి పూర్తి బాధ్యత వహించాలని పోలీసులను ఆదేశించారు. వాహనాలు చోరీకి గురైనా సమాచారం అందకపోవడంతో ఎఫ్ఐఆర్ లో జియ్యమ్ పేరును చేర్చాలని పోలీసులు యోచిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఎఫ్‌ఐఆర్‌లో జయం పేరు చేరిస్తే సస్పెండ్ చేసే యోచనలో టీటీడీ ఉన్నతాధికారులు ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *