భారత్ వర్సెస్ ఆసీస్ 3వ వన్డే: ‘తొలి’ క్లీన్ స్వీప్ కోసం..

రోహిత్, కోహ్లీ రాక

గిల్, షమీ, పాండ్యాలకు విశ్రాంతి

ఆసీస్‌తో భారత్‌కి నేడు మూడో వన్డే

మధ్యాహ్నం 1.30 నుంచి స్పోర్ట్స్18, జియో సినిమా..

రాజ్‌కోట్: స్టార్లు లేకపోయినా.. అన్ని విభాగాల్లో రాణిస్తున్న టీమ్ ఇండియా.. ఇప్పటికే ఆస్ట్రేలియాతో వన్డే సిరీస్ ను కైవసం చేసుకుంది. ఇరు జట్ల మధ్య చివరిదైన మూడో మ్యాచ్ బుధవారం రాజ్‌కోట్‌లో జరగనుంది. వన్డే ప్రపంచకప్ ప్రారంభానికి ముందు ఇరు జట్లకు ఇదే చివరి వార్మప్ మ్యాచ్. పేరు నామమాత్రమే అయినప్పటికీ ఈ వన్డేలో కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ, స్టార్ బ్యాట్స్‌మెన్ విరాట్ కోహ్లీ, స్పిన్నర్ కుల్దీప్ యాదవ్‌లు జట్టులోకి వచ్చారు. దీంతో క్లీన్ స్వీప్ లక్ష్యంగా బరిలోకి దిగబోతోంది. అదే జరిగితే వన్డేల్లో తొలిసారి భారత్ చేతిలో ఆసీస్ వైట్ వాష్ అవుతుంది. కంగారూలు ఇప్పటికే వరుసగా ఐదు వన్డేల్లో ఓడిపోయారు. ఈ మ్యాచ్‌కు కెప్టెన్ కమిన్స్‌తో పాటు మ్యాక్స్‌వెల్, పేసర్ స్టార్క్ అందుబాటులో ఉండనున్నారు.

13 మంది ఆటగాళ్లు..: ఈ మ్యాచ్‌లో గిల్, శార్దూల్ ఠాకూర్‌లకు విశ్రాంతినిచ్చారు. అలాగే, పేసర్ మహ్మద్ షమీతో కలిసి ఈ మ్యాచ్ ఆడాల్సిన హార్దిక్ పాండ్యా వ్యక్తిగత కారణాల వల్ల వారి సొంత నగరాలకు వెళ్లాడని, వారిలో కొందరు వైరల్ ఫీవర్‌తో బాధపడుతున్నారని కెప్టెన్ రోహిత్ చెప్పాడు. దీంతో తుది జట్టుకు 13 మంది ఆటగాళ్లు మాత్రమే అందుబాటులో ఉన్నారు. వన్ డౌన్ లో విరాట్ రాకతో బ్యాటింగ్ మరింత పటిష్టం కానుంది. తొలి రెండు వన్డేల్లో విశ్రాంతి తీసుకున్న పేసర్ సిరాజ్, రెండో వన్డేకు దూరమైన బుమ్రా కూడా ఈ మ్యాచ్ ఆడనున్నారు. జడేజాకు విశ్రాంతి ఇస్తే వాషింగ్టన్ సుందర్‌కు అవకాశం దక్కవచ్చు.

పిచ్: ఈ పిచ్‌పై భారీ స్కోర్లు నమోదయ్యే అవకాశాలు ఉన్నాయి. ఇక్కడ జరిగిన మూడు వన్డేల్లోనూ తొలుత బ్యాటింగ్ చేసిన జట్లే విజయం సాధించాయి. అయితే రోజులో చాలా వరకు ఆకాశం మేఘావృతమై ఉంటుంది.

తుది జట్లు (అంచనా వేయబడినవి): భారతదేశం: రోహిత్ (కెప్టెన్), ఇషాన్, విరాట్, శ్రేయాస్, రాహుల్, సూర్యకుమార్, జడేజా/సుందర్, అశ్విన్, కుల్దీప్ యాదవ్, సిరాజ్, బుమ్రా.

ఆస్ట్రేలియా: మార్ష్, వార్నర్, స్మిత్, లాబుచాన్, కారీ, మాక్స్‌వెల్, స్టోయినిస్, స్టార్క్, కమిన్స్ (కెప్టెన్), ఆడమ్ జంపా, హాజిల్‌వుడ్.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *