ఇజ్రాయెల్: ఇజ్రాయెల్‌లోని స్డెరోట్‌లో రోడ్డుపై మృతదేహాలు చెల్లాచెదురుగా ఉన్నాయి

హమాస్ ముష్కరుల ఆకస్మిక దాడి తర్వాత ఇజ్రాయెల్ పట్టణం స్డెరోట్ రోడ్లపై మృతదేహాలు చెల్లాచెదురుగా ఉన్నాయి. హమాస్ దాడి జరిగిన 12 గంటల తర్వాత దక్షిణ ఇజ్రాయెల్ పట్టణంలోని స్డెరోట్‌లో అనేక మృతదేహాలు మరియు బుల్లెట్‌తో నిండిన వాహనాలను తాను చూశానని ఒక ఇజ్రాయెలీ వ్యక్తి చెప్పాడు.

ఇజ్రాయెల్: ఇజ్రాయెల్‌లోని స్డెరోట్‌లో రోడ్డుపై మృతదేహాలు చెల్లాచెదురుగా ఉన్నాయి

హమాస్ దాడి

ఇజ్రాయెల్ : హమాస్ ముష్కరుల ఆకస్మిక దాడులతో ఇజ్రాయెల్ దేశంలోని స్డెరోట్ పట్టణంలోని రోడ్లపై మృతదేహాలు చెల్లాచెదురుగా పడి ఉన్నాయి. హమాస్ దాడి జరిగిన 12 గంటల తర్వాత దక్షిణ ఇజ్రాయెల్ పట్టణంలోని స్డెరోట్‌లో అనేక మృతదేహాలు మరియు బుల్లెట్‌తో నిండిన వాహనాలను తాను చూశానని ఒక ఇజ్రాయెలీ వ్యక్తి చెప్పాడు. ఆదివారం సెలవు దినం కావడంతో ఇంట్లో నిద్రిస్తుండగా ఆరు గంటల సమయంలో సైరన్లు, పేలుళ్లు వినిపించాయి. అందుకే ఇంటర్ నెట్ లో చూసేసరికి ఉగ్రవాదులు దాడి చేస్తున్నారని తెలుసుకుని బయటకు వెళ్లాను. నేను స్డెరోట్ పట్టణంలో రోడ్డుపై చెల్లాచెదురుగా మృతదేహాలను చూశాను.

ఇది కూడా చదవండి:బాలీవుడ్ నటుడు : బాలీవుడ్ నటి నుష్రత్ భరూచా ఇజ్రాయెల్‌లో చిక్కుకున్నారు…బేస్మెంట్‌లో సురక్షితంగా ఉన్నారు

ఈ యుద్ధం ఎప్పుడు ముగుస్తుందో మాకు తెలియదు,” అని స్టెరోట్ పట్టణానికి చెందిన ష్లోమి అన్నారు. మృతదేహాల మధ్య కుక్క కనిపించిందని ఒక విలేఖరి చెప్పారు. ముష్కరులు ఇజ్రాయెల్ గ్రామాల్లోకి ప్రవేశించి ప్రజలను చంపి, గాజాకు బందీలుగా తీసుకెళ్ళారు. ఇజ్రాయెల్ పౌరుల మృతదేహాలు ఒక నేలపై ఉన్నాయి. స్డెరోట్‌లోని రహదారి. రోడ్డు అంతా పగిలిన అద్దాలు ఉన్నాయి. కారులో ముందు సీట్లలో ఒక మహిళ మరియు మరొక వ్యక్తి మరణించారు.

ఇది కూడా చదవండి: ఇజ్రాయెల్ : హమాస్ దాడి ఎఫెక్ట్..ఇజ్రాయెల్ వెళ్లే ఎయిరిండియా విమానాల రద్దు

Sderot పట్టణం గాజా నుండి కేవలం 4 కిలోమీటర్ల దూరంలో ఉంది. స్డెరోట్ పట్టణం గతంలో పాలస్తీనియన్ షెల్లింగ్‌ను భరించింది. గాజాలో మొదలైన ఈ ఉగ్రదాడి వెస్ట్ బ్యాంక్, జెరూసలేంలకు విస్తరిస్తుందని హమాస్ నాయకుడు ఇస్మాయిల్ హనియే చెప్పారు. ఇజ్రాయెల్ వైమానిక దాడులతో ప్రతిస్పందించింది.

ఇది కూడా చదవండి: భూకంపాలు: ఆఫ్ఘనిస్థాన్‌లో 8 భూకంపాలు… 320 మంది మృతి

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *