దసరా ధమాకా: టీఎస్‌ఆర్టీసీ దసరా ధమాకా.. బస్సెక్‌కు బహుమతులు

దసరా లక్కీ డ్రాకు సంబంధించిన పూర్తి వివరాల కోసం టిఎస్‌ఆర్‌టిసి కాల్ సెంటర్ నంబర్‌లు 040-69440000, 040-23450033లను సంప్రదించాలని ఆయన సూచించారు.

దసరా ధమాకా: టీఎస్‌ఆర్టీసీ దసరా ధమాకా.. బస్సెక్‌కు బహుమతులు

TSRTC దసరా ధమాకా: మీరు దసరా పండుగ కోసం తెలంగాణ రాష్ట్ర రోడ్డు రవాణా సంస్థ (TSRTC) బస్సుల్లో ప్రయాణిస్తున్నారా!? కుటుంబ సభ్యులు, బంధువులతో కలిసి స్వగ్రామానికి వెళ్తున్నారా!? అయితే ప్రభుత్వ రంగ సంస్థ అయిన TSRTC మీకు రూ.11 లక్షల నగదు బహుమతులు గెలుచుకునే అద్భుతమైన అవకాశాన్ని కల్పిస్తోంది. మీరు చేయాల్సిందల్లా టికెట్ వెనుక మీ పూర్తి పేరు మరియు ఫోన్ నంబర్‌ను వ్రాసి బస్టాప్‌లలోని డ్రాప్ బాక్స్‌లలో వేయండి.

రాఖీ పౌర్ణమి మాదిరిగానే దసరా సందర్భంగా లక్కీ డ్రా నిర్వహించి విజేతలకు బహుమతులు అందించాలని టీఎస్‌ఆర్టీసీ నిర్ణయించింది. ఈ లక్కీ డ్రాలో గెలుపొందిన ప్రయాణికులకు రూ.11 లక్షల నగదు బహుమతులు అందజేయనున్నారు. ఒక్కో ప్రాంతానికి ఐదుగురు పురుషులు, ఐదుగురు మహిళలు మొత్తం 110 మందికి రూ.9900 చొప్పున బహుమతులు అందజేస్తారు.

ఇది కూడా చదవండి: ఇజ్రాయెల్-హమాస్ వార్: ఇజ్రాయెల్ ప్రధానితో మాట్లాడిన ప్రధాని మోదీ.. ఆయనతో ఏం చెప్పారు?

ఈ నెల 21 నుంచి 23 వరకు, మళ్లీ ఈ నెల 28 నుంచి 30 వరకు టీఎస్‌ఆర్టీసీ బస్సుల్లో ప్రయాణించే వారందరూ ఈ లక్కీ డ్రాలో పాల్గొనవచ్చు. ఆయా తేదీల్లో ప్రయాణాన్ని పూర్తి చేసిన తర్వాత, టికెట్ వెనుక పేరు మరియు ఫోన్ నంబర్ రాయండి. బస్టాండ్‌లు, రద్దీగా ఉండే ప్రయాణికులు ఉండే ప్రాంతాలలో స్త్రీ, పురుషుల కోసం ప్రత్యేక డ్రాప్‌బాక్స్‌లను ఏర్పాటు చేస్తుంది. లక్కీ డ్రా అనంతరం డ్రాప్‌బాక్స్‌లను ఆయా ఆర్‌ఎం కార్యాలయాలకు చేర్చి.. ఒక్కో రీజియన్‌లో లక్కీ డ్రా నిర్వహించి 10 మంది విజేతలను అధికారులు ఎంపిక చేస్తారు. 11 ప్రాంతాల నుంచి మొత్తం 110 మంది విజేతలను ఎంపిక చేస్తారు. విజేతలకు ముఖ్య అతిధుల చేతుల మీదుగా నగదు బహుమతులు అందజేస్తారు.


సెప్టెంబర్ 31న రాఖీ పండుగ సందర్భంగా TSRTC లక్కీ డ్రా నిర్వహించిన సంగతి తెలిసిందే.ఈ లక్కీ డ్రాకు మహిళా ప్రయాణికుల నుంచి అనూహ్య స్పందన లభించింది. ఈ సంస్థ 33 మంది మహిళా ప్రయాణికులను ఎంపిక చేసి రూ.5.50 లక్షల నగదు పురస్కారాన్ని అందజేసి సత్కరించింది. రాఖీ పౌర్ణమి స్ఫూర్తితో దసరా, దీపావళి, సంక్రాంతి తదితర పండుగలకు లక్కీ డ్రా నిర్వహించాలని సంస్థ నిర్ణయించింది.

‘‘తెలంగాణలో బతుకమ్మ, దసరా పెద్ద పండుగలు. ఈ రోజుల్లో పెద్ద సంఖ్యలో ప్రజలు వస్తారు మరియు వెళతారు. వీరిలో కొందరికి సంస్థ రాఖీ పౌర్ణమి తరహాలో లక్కీ డ్రా నిర్వహించి బహుమతులను అందజేస్తుంది. ఈ నెల 21 నుంచి 23 వరకు, మళ్లీ 28 నుంచి 30 వరకు టీఎస్‌ఆర్‌టీసీ బస్సుల్లో ప్రయాణించే ప్రతి ఒక్కరూ ఈ లక్కీ డ్రాలో పాల్గొనవచ్చు. ఆయా తేదీల్లో ముందస్తు రిజర్వేషన్ చేసుకున్న ప్రయాణికులు ఈ లక్కీ డ్రాకు అర్హులు. టికెట్ వెనుక పేరు మరియు ఫోన్ నంబర్‌ను వ్రాసి వాటిని డ్రాప్ బాక్స్‌లలో వేయండి. ఈ సంస్థ ప్రతి బస్టాండ్‌లో మరియు రద్దీగా ఉండే ప్రయాణీకుల ప్రాంతాలలో డ్రాప్ బాక్స్‌లను ఏర్పాటు చేస్తుంది. రాఖీ పౌర్ణమి లాగా దసరా లక్కీ డ్రాను పెద్ద సక్సెస్ చేయాలని ప్రభుత్వ రంగ సంస్థ TSRTC భావిస్తోంది. టీఎస్‌ఆర్‌టీసీ మేనేజింగ్‌ డైరెక్టర్‌ వీసీ సజ్జనార్‌ తెలిపారు.

దసరా 2023 : దసరా అంటే అందరికీ సరదాగా ఉంటుంది.. అయితే ఈ పండుగ ఎందుకు జరుపుకుంటారో తెలుసా?

దసరా లక్కీ డ్రాకు సంబంధించిన పూర్తి వివరాల కోసం టిఎస్‌ఆర్‌టిసి కాల్ సెంటర్ నంబర్‌లు 040-69440000, 040-23450033లను సంప్రదించాలని ఆయన సూచించారు.

బతుకమ్మ, దసరా పండుగలకు స్వగ్రామాలకు వెళ్లే వారికి ఎలాంటి ఇబ్బందులు కలగకుండా టీఎస్‌ఆర్టీసీ చర్యలు చేపడుతున్నదని, ప్రయాణికుల సౌకర్యార్థం 5265 ప్రత్యేక బస్సులను ఏర్పాటు చేయాలని నిర్ణయించినట్లు తెలిపారు. ఈ నెల 13 నుంచి 24 వరకు ఈ ప్రత్యేక బస్సులు ప్రయాణికులకు అందుబాటులో ఉంటాయని వివరించారు. ప్రయాణికుల రద్దీని బట్టి మరిన్ని ప్రత్యేక బస్సులు నడపాలని అధికారులను ఆదేశించామన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *