చదువు: జయశంకర్ యూనివర్సిటీలో బీటెక్ కౌన్సెలింగ్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-10-11T16:38:42+05:30 IST

హైదరాబాద్-రాజేంద్రనగర్‌లోని ప్రొఫెసర్ జయశంకర్ తెలంగాణ స్టేట్ అగ్రికల్చరల్ యూనివర్సిటీ (PJTSAU) MPC స్ట్రీమ్ కింద B.Tech (ఫుడ్ టెక్నాలజీ) ప్రోగ్రామ్‌లో ప్రవేశానికి తుది కౌన్సెలింగ్‌ను నిర్వహిస్తోంది.

చదువు: జయశంకర్ యూనివర్సిటీలో బీటెక్ కౌన్సెలింగ్

హైదరాబాద్-రాజేంద్రనగర్‌లోని ప్రొఫెసర్ జయశంకర్ తెలంగాణ రాష్ట్ర వ్యవసాయ విశ్వవిద్యాలయం (PJTSAU) MPC స్ట్రీమ్ కింద B.Tech (ఫుడ్ టెక్నాలజీ) ప్రోగ్రామ్‌లో ప్రవేశానికి తుది కౌన్సెలింగ్‌ను నిర్వహిస్తోంది. కాలేజ్ ఆఫ్ ఫుడ్ సైన్స్ & టెక్నాలజీ, నిజామాబాద్ జిల్లా-రుద్రూర్‌లో 47 రెగ్యులర్ సీట్లు; 10 సెల్ఫ్ ఫైనాన్సింగ్ కోటా సీట్లు ఉన్నాయి. వ్యవసాయ కుటుంబాల విద్యార్థులకు 40 శాతం సీట్లు కేటాయించారు. TS MSET 2023 ర్యాంక్ ఆధారంగా అభ్యర్థులకు సీట్లు కేటాయించబడతాయి. మరియు మిగిలిన సీట్లలో, ఇంటర్/XII మార్కుల ఆధారంగా ప్రవేశాలు ఇవ్వబడతాయి.

అర్హత: TS MSET 2023 గుర్తింపు పొందిన బోర్డు నుండి గణితం మరియు భౌతిక శాస్త్రాలు ప్రధాన సబ్జెక్టులుగా ఇంటర్/ XII ఉత్తీర్ణులై ఉండాలి. అభ్యర్థుల వయస్సు 31 డిసెంబర్ 2023 నాటికి 17 నుండి 22 సంవత్సరాల మధ్య ఉండాలి. SC మరియు ST అభ్యర్థులకు 22 సంవత్సరాలు; వికలాంగుల వయస్సు 27 సంవత్సరాలు మించకూడదు.

ప్రక్రియ రుసుము: సాధారణ అభ్యర్థులకు 1000; సెల్ఫ్ ఫైనాన్సింగ్ కోటా అభ్యర్థులకు 5,000

కౌన్సెలింగ్ తేదీ: అక్టోబర్ 16 ఉదయం పది గంటలకు

వేదిక: పరీక్షా కేంద్రం, రాజేంద్రనగర్, PJTSAU

  • కౌన్సెలింగ్‌కు తీసుకురావాల్సిన సర్టిఫికెట్లు: క్లాస్ X, ఇంటర్/XII సర్టిఫికెట్లు, మార్క్ షీట్లు; తెలంగాణ ఎంసెట్ 2023 హాల్ టికెట్, ర్యాంక్ కార్డ్; క్లాస్ VI నుండి XII వరకు స్టడీ సర్టిఫికెట్లు/బోనఫైడ్; TC; కులం, ఆదాయం, స్థానికత ధృవపత్రాలు; నాన్ మున్సిపల్ ఏరియా స్టడీ సర్టిఫికేట్, అగ్రికల్చరల్ ల్యాండ్ హోల్డింగ్ సర్టిఫికేట్.

వెబ్‌సైట్: pjtsau.edu.in

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-11T16:38:42+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *