స్కిల్‌ కేసు: స్కిల్‌ డెవలప్‌మెంట్‌ కేసులో లోకేష్‌కి బిగ్‌ రిలీఫ్‌

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-10-12T13:36:13+05:30 IST

అక్రమ స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ కేసులో టీడీపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి నారా లోకేష్‌కు హైకోర్టులో ఊరట లభించింది. ఉదయం నుంచి హైకోర్టులో సుదీర్ఘ విచారణ జరగ్గా, మధ్యాహ్నం లోకేశ్ పై కౌశల్ కేసును హైకోర్టు ముగించింది.

స్కిల్‌ కేసు: స్కిల్‌ డెవలప్‌మెంట్‌ కేసులో లోకేష్‌కి బిగ్‌ రిలీఫ్‌

అక్రమ స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ కేసులో టీడీపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి నారా లోకేష్‌కు హైకోర్టులో ఊరట లభించింది. ఉదయం నుంచి హైకోర్టులో సుదీర్ఘ విచారణ జరగ్గా, మధ్యాహ్నం లోకేశ్ పై కౌశల్ కేసును హైకోర్టు ముగించింది. దీంతో లోకేష్‌కు పెద్ద ఊరట లభించింది. కౌశల్ కేసులో లోకేష్ ను నిందితుడిగా చేర్చలేదని సీఐడీ తెలిపింది. నిందితుడిగా చూపనందున అరెస్టు చేయబోమని సీఐడీ కోర్టుకు తెలిపింది. ఈ కేసులో నిందితులైతే 41-ఏ కింద నోటీసులు జారీ చేస్తామని సీఐడీ అధికారులు కోర్టుకు తెలిపారు.

lokesh-ntr.jpg

ఆనందంలో టీడీపీ శ్రేణులు!

ఈ కేసులో ఇప్పటి వరకు ఎఫ్‌ఐఆర్‌లో లోకేష్‌ను నిందితుడిగా చేర్చలేదని సీఐడీ హైకోర్టుకు వివరించింది. హైకోర్టు తీర్పుతో టీడీపీ శ్రేణులు ఆనందంలో మునిగితేలుతున్నాయి. ప్రభుత్వంపై కక్ష సాధింపు, అక్రమ కేసులు బనాయించవచ్చు కానీ.. కోర్టుల్లోనే న్యాయం జరుగుతుందని తెలుగు తమ్ముళ్లు అంటున్నారు. దీంతో సీఎం వైఎస్‌ జగన్‌కు షాక్‌ తప్పదని టీడీపీ శ్రేణులు చెబుతున్నాయి. త్వరలో అమరావతి ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్డు విషయంలోనూ శుభవార్త రానుందని.. టీడీపీ కార్యకర్తలు ప్రత్యేక పూజలు చేస్తున్నారు. లోకేష్ విషయంలోనే కాదు.. టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబుకు కూడా త్వరలోనే పెద్ద ఊరట లభిస్తుందని ఆ పార్టీ నేతలు ఆశాభావం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

ap-high-court.jpg

మొదటి నుంచి గందరగోళం!

స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ అక్రమ కేసులో మొదటి నుంచి లోకేష్ పేరు ఉందా..లేదా..? అనేది సీఐడీకి స్పష్టత లేదు. లోకేష్ పేరు తెలియదని చెబుతున్నా.. చంద్రబాబు అరెస్ట్ తర్వాత సీఐడీ చీఫ్ సంజయ్ మీడియాతో మాట్లాడుతూ.. ఈ కేసుకు సంబంధించిన నిధులు మాత్రం లోకేష్ కు వచ్చాయన్నారు. అయితే ఈ శాఖతో లోకేష్ కు ఎలాంటి సంబంధం లేదనేది జగమెరిగిన సత్యం. లోకేష్ పంచాయత్ రాజ్, ఐటీ శాఖల ఆధ్వర్యంలో నిర్వహించారు. కానీ రాజేష్ ద్వారా కిలారు వచ్చినట్లు సీఐడీ ఆరోపిస్తోంది. గతంలో కిలారు రాజేష్ ఇంటి దగ్గర ఐటీ అధికారులు తనిఖీలు నిర్వహించగా ఎలాంటి ఆధారాలు లభించకపోవడంతో కేసును మూసివేశారు. కానీ.. కిలారు డొల్ల కంపెనీల ద్వారా లోకేష్ కు డబ్బులు అందాయని సీఐడీ పదేపదే చెబుతోంది. దర్యాప్తు చేస్తున్నామని, ఆధారాలు దొరికితే అరెస్ట్ చేసే అవకాశం ఉందని సీఐడీ అధికారులు తెలిపారు. అంతేకాదు వైసీపీ మంత్రులు, ఎమ్మెల్యేలు కూడా అదే పాట పాడడంతో లోకేష్ తరపు లాయర్లు ముందస్తు బెయిల్ పిటిషన్‌కు లంచ్ మోషన్ వేశారు. సీన్ కట్ చేస్తే.. కౌశల్ అసలు కేసులో లోకేష్ నిందితుడేనని.. అతడికి ఎలాంటి సంబంధం లేదని కోర్టు ముందు సీఐడీ క్లియర్ కట్ చేసింది.

lokesh-cid1.jpg

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-12T13:42:11+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *