కేసీఆర్ సభ : ప్రజలారా భయపడకండి.. ఆలోచించి ఓటేయండి!

తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు హుస్నాబాద్ స్థానానికి బీఆర్ఎస్ శంఖారావం పూరించింది. తెలంగాణ భవన్ (టీఎస్ భవన్)లో 51 మందికి బీ-ఫారాలు, బీఆర్ఎస్ మేనిఫెస్టోను ప్రకటించిన కేసీఆర్ (సీఎం కేసీఆర్) నేరుగా కీలకోపన్యాసం చేశారు. ఎన్నికల ప్రచారంలో గులాబీ బాస్ తొలి ప్రసంగం ఇది. బాస్ ప్రసంగానికి జనం పోటెత్తడంతో అభిమానులు, రాష్ట్ర ప్రజలు టీవీలకు అతుక్కుపోయారు. చాలా రోజుల తర్వాత అసెంబ్లీలో మాట్లాడుతున్న ఆయన.. ఏం చెప్పబోతున్నారు..? బీజేపీ, కాంగ్రెస్ లపై విమర్శలు ఏంటి..? ఈ నేపథ్యంలో ప్రతిపక్షాలకు ఎలాంటి సవాళ్లు ఎదురుకాబోతున్నాయి..? ఇలా చాలా విషయాలపై బీఆర్ఎస్ శ్రేణులు అంచనాలు వేసినా కేసీఆర్ ప్రసంగం ఆశించిన స్థాయిలో లేదనే చర్చ మొదలైంది. ఇది హాట్ టాపిక్‌గా మారింది.

కేసీఆర్-సభ.jpg

మీరు దేని గురించి మాట్లాడారు?

హుస్నాబాద్ వేదికగా స్థానిక ఎమ్మెల్యే అభ్యర్థి సతీష్ బాబుకు కేసీఆర్ బీ-ఫారం అందజేశారు. గత ఎన్నికల్లో హుస్నాబాద్ నుంచి ఎన్నికల ప్రచారాన్ని ప్రారంభించి భారీ మెజార్టీతో 88 స్థానాల్లో విజయం సాధించాం. ఎన్నికలు వస్తాయి, పోతాయి, సోమరిపోతులు కాకూడదు.. ఆలోచించి ఓటేయాలి. తొమ్మిదేళ్ల క్రితం మన తెలంగాణ పరిస్థితి ఎలా ఉండేది..? అందరూ తెలుసుకోవాలి.. ఆలోచించాలి. స్పష్టమైన విధానంతో, ఆలోచనతో ఓటు వేయాలి. తెలంగాణ రాకముందు రాష్ట్ర పరిస్థితి మరీ దారుణంగా ఉండేది. రాష్ట్రం ఏర్పడిన తర్వాత ఆ బాధ్యత టీఆర్‌ఎస్‌పై పడింది. రాష్ట్రాభివృద్ధి కోసం ఎందరో మేధావులతో మూడు, నాలుగు నెలలు మేధోమథనం చేసి తెలంగాణను నంబర్ వన్ చేశాం. నేడు తెలంగాణ రాష్ట్రం దేశంలోనే ప్రథమ స్థానంలో ఉంది. తలసరి ఆదాయంలో నంబర్ వన్. కేంద్రం నుంచి ఎలాంటి సాయం లేకపోయినా గ్రామీణ ప్రాంతాలు, పట్టణాలు, పారిశ్రామిక విధానంలో నంబర్ వన్‌గా నిలిచాం. గౌరవెల్లిని అడ్డుకునేందుకు ప్రతిపక్షాలు కుట్ర పన్నాయని, కేసులతో ముందుకు సాగుతున్నామన్నారు అని కేసీఆర్ అన్నారు.

BRS-Sabha.jpg

మేం చేశాం… చేస్తాం!

కొన్ని పార్టీలు ఒక్క ఛాన్స్ అంటున్నాయి.. ఒక్క ఛాన్స్ (కాంగ్రెస్) మీకు పదిసార్లు ఇచ్చారు. మీరు 60, 70 ఏళ్లు పాలించి ఇంకా పేదరికం ఉంటే మేము సిగ్గుపడాలి. దళితబందు లాంటి పథకాలు అప్పుడు ఎందుకు రాలేదు? ఈ వెనుకబాటుకు ఆ పార్టీలే కారణం. గతంలో 40 రూపాయలు పింఛన్లు ఇచ్చేవారు.. ఇప్పుడు 5000 వరకు ఇచ్చే పథకం తీసుకొచ్చాం.. రైతు కావాలని ఎవరు అడగలేదు.. కానీ ఇప్పుడు ఇచ్చేది పెంచుతున్నారు. 50 ఏళ్ల పాలనలో కరెంట్ కష్టమే. గౌరవప్రదంగా పూర్తి చేయాల్సిన బాధ్యత నాది.. సీఎం హోదాలో ప్రారంభిస్తాను. రెండు నెలల బియ్యం కొంటే తగ్గుతుంది. ఆడపిల్ల కష్టపడకూడదనే మిషన్ భగీరథను తీసుకొచ్చారు. శనిగరం ప్రాజెక్టును బాగు చేస్తాను. కొత్తకోట జాతర బాగుంటుంది.. ఆలయాన్ని అభివృద్ధి చేస్తాం. ముల్కనూర్‌లో కొత్త బస్టాండ్‌, ఎల్కతుర్తిలో జూనియర్‌ కళాశాల ఏర్పాటు చేస్తాం. దేశానికే ఆదర్శంగా నిలిచాం.. భవిష్యత్తులోనూ నిలుస్తాంకేసీఆర్ తన ప్రసంగాన్ని ముగించారు. గులాబీ బాస్ ఏదో చెబుతారని భావించిన ఆ పార్టీ నేతలు, కార్యకర్తలు… ఏదో మిస్ అయ్యారా? బాస్ ఎందుకు తయారు చేయబడింది? అని కాస్త ఆలోచించాల్సిన పరిస్థితి.

కేసీఆర్-సభ-2.jpg

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-15T18:22:22+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *