పూర్తిగా చేతులు ఎత్తేస్తున్న కిషన్ రెడ్డి – టీ బీజేపీ కకావికలం!

కేంద్ర మంత్రిగా ఉన్న కిషన్ రెడ్డిని టి.బి.జె.పి అధ్యక్షుడిగా ఎందుకు నియమించారు.కానీ ఇష్టం లేని పదవిని నిరాసక్తంగా నిర్వహిస్తున్నారు. దీంతో భాజపా పరిస్థితి ఇద్దరికీ అధ్వాన్నంగా మారుతోంది. బలమైన అభ్యర్థులు లేకుంటే తొలి జాబితా తర్వాత ఉన్న నేతలు కూడా పార్టీని వీడనున్నారు. రాజగోపాల్ రెడ్డి కాంగ్రెస్ లో చేరేందుకు ఏర్పాట్లు చేసుకున్నారు. పాల్వాయి స్రవంతితో పాటు చల్లమల్ల కృష్ణా రెడ్డి అనే నాయకుడితో రాజీ పడుతున్నారు.

ఉమ్మడి కరీంనగర్ జిల్లా ధర్మపురి నుంచి టికెట్ ఆశించిన మాజీ ఎంపీ వివేక్ కు అక్కడ కాకుండా ఉమ్మడి ఆదిలాబాద్ జిల్లాలోని చెన్నూరు సీటును కేటాయించారు. ఆయన పార్టీపై ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. భువనగిరి మాజీ ఎంపీ బూర నర్సయ్యగౌడ్ కూడా బీజేపీని వీడే అవకాశాలు కనిపిస్తున్నాయి. మునుగోడు లేదా రంగారెడ్డి జిల్లా ఇబ్రహీంపట్నం నుంచి తనకు టికెట్ కేటాయించాలని అభ్యర్థించారు. ఆ మేరకు దరఖాస్తు కూడా చేసుకున్నారు. అయితే ఆయనకు టిక్కెట్‌ ఎక్కడిది చెప్పలేదు.

మహబూబ్ నగర్ లోక్ సభ స్థానానికి పోటీ చేస్తున్న మాజీ మంత్రి డీకే అరుణ, మాజీ ఎంపీ జితేందర్ రెడ్డిలు పార్టీకి తలనొప్పిగా మారారు. గద్వాలలో సీనియర్ న్యాయవాది వెంకటాద్రిరెడ్డిని కొనసాగించి ఎంపీగా అవకాశం ఇవ్వాలని అరుణ కోరుతున్నారు. అదే సమయంలో షాద్ నగర్ అసెంబ్లీని తన కుమారుడు మిథున్ రెడ్డికి కేటాయించి లోక్ సభలో అవకాశం ఇవ్వాలని జితేందర్ రెడ్డి కోరుతున్నారు. అయితే ఆయనను శాసనసభకు పోటీ చేయాలని హైకమాండ్ కోరుతోంది. కానీ తాను చేయనని తేల్చిచెప్పాడు. ముఖేష్‌గౌడ్‌ తనయుడు విక్రమ్‌గౌడ్‌ కూడా కాంగ్రెస్‌లో చేరేందుకు సిద్ధమవుతున్నారు.

టిక్కెట్లు ప్రకటించినప్పుడు ఇలాంటి అసంతృప్తి సహజమే. అయితే వారెవరినీ బుజ్జగించేందుకు ప్రయత్నించకపోవడం చర్చనీయాంశంగా మారింది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *