గచ్చిబౌలిలో చంద్రబాబుపై ప్రేమ!

తమ జీవితాన్ని మార్చుకున్న వారిని మరచిపోని వ్యక్తులు ఉన్నందున సమాజంలో ఇప్పటికీ విలువలు ఉన్నాయి. గచ్చిబౌలి స్టేడియం ఈ విషయాన్ని మరోసారి రుజువు చేసింది. ఐటీ అభివృద్ధికి చంద్రబాబు నాయుడు చేస్తున్న కృషికి గుర్తింపుగా.. అక్రమ కేసుల్లో జైలులో ఉన్న ఆయనకు సంఘీభావంగా.. ఐటీ ప్రొఫెషనల్స్ ఫోరం ఆధ్వర్యంలో నిర్వహించిన సీబీఎన్ గ్రాట్యుటీ కార్యక్రమానికి ప్రజలు స్వచ్ఛందంగా తరలివచ్చారు. స్టేడియం మొత్తం కిక్కిరిసిపోయింది. చంద్రబాబుకు మద్దతుగా అందరూ సంఘీభావం తెలిపారు.

ఇది రాజకీయ సభ కాదు. అంతకు మించి తెలంగాణలో టీడీపీ పోటీ చేయదని ప్రకటించారు. అక్కడికి వచ్చిన వారంతా చంద్రబాబుకు సంఘీభావం తెలిపే ఉద్దేశంతో వచ్చారు. ఐటీ రంగం ద్వారా ఉపాధి పొందుతున్న వారందరూ… తమ గురువుకు అండగా నిలబడేందుకు ఉత్సాహం చూపారు. ఈ కార్యక్రమానికి పలువురు ప్రముఖులు హాజరయ్యారు. దేశంలో ఏ రాజకీయ నాయకుడు సంఘీభావంగా ఇలాంటి ప్రదర్శనలు నిర్వహించలేదు. ఆ ఘనత… ఆ గొప్పతనం… చంద్రబాబుకే దక్కుతుంది.

చంద్రబాబు మాస్ లీడర్. నిజమైన మాస్ లీడర్. ప్రపంచ పురోగతిని… ఆర్థిక వ్యవస్థను నడిపించే ప్రభావవంతమైన వ్యక్తులలో అసాధారణమైన ఫాలోయింగ్ ఉన్న మాస్ లీడర్. ఐటీ రంగం ద్వారా పేద కుటుంబాలను ఉన్నత స్థానానికి తీసుకెళ్లిన మాస్ లీడర్. అందుకే అన్ని వర్గాల్లోనూ ఆయనకు విపరీతమైన ఆదరణ లభిస్తోంది. ఒక్క రూపాయి అవినీతి చూపకుండా. వ్యవస్థలను మేనేజ్ చేసి జైల్లో పెట్టొచ్చు కానీ.. ప్రజల గుండెల్లో ఉన్న అభిమానాన్ని మాత్రం మార్చలేరని మరోసారి రుజువైంది.

ఇప్పటి వరకు చంద్రబాబుపై ప్రేమను చాటుకునే అవకాశం లేని వారందరికీ… ఆయనను జైల్లో పెట్టడం ద్వారా… తమ అభిమానాన్ని, సంఘీభావాన్ని చాటుకునే అవకాశం కల్పించారని భావించవచ్చు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ గచ్చిబౌలిలో చంద్రబాబుపై ప్రేమ! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *