హను మాన్: ప్రశాంత్ వర్మ ప్రారంభించాడు.. ఇక నుంచి ప్రతి మంగళవారం?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-08T11:03:03+05:30 IST

అఆ, కల్కి, జాంబీ రెడ్డి చిత్రాలతో టాలెంటెడ్ డైరెక్టర్‌గా పేరు తెచ్చుకున్న ప్రశాంత్‌వర్మ తాజాగా ‘హనుమాన్’ చిత్రానికి దర్శకుడు. పాన్ ఇండియాలో విడుదలవుతున్న ఈ సినిమా సంక్రాంతికి విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. ఈ క్రమంలో చిత్ర యూనిట్ ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలను ప్రారంభించింది.

హను మాన్: ప్రశాంత్ వర్మ ప్రారంభించాడు.. ఇక నుంచి ప్రతి మంగళవారం?

హను మాన్

అఆ, కల్కి, జాంబీ రెడ్డి చిత్రాలతో టాలెంటెడ్ డైరెక్టర్‌గా పేరు తెచ్చుకున్న ప్రశాంత్ వర్మ తాజాగా తెరకెక్కించిన చిత్రం ‘హనుమాన్’. పాన్ ఇండియాగా దూసుకుపోతున్న ఈ సినిమా షూటింగ్ ప్రారంభమై రెండేళ్లు పూర్తయింది. ఓ సూపర్‌హీరో కథాంశంతో రూపొందుతున్న ఈ చిత్రానికి సంబంధించి ఇప్పటివరకు విడుదలైన గ్లిమ్స్‌ మేకర్స్‌ సినిమాపై విపరీతమైన క్రేజ్‌ తెచ్చుకోవడంతో మేకర్స్‌ చాలా సమయం వెచ్చించి గ్రాఫిక్స్‌ వర్క్‌ను పూర్తి చేశారు.

అయితే ఈ సినిమా 2024 సంక్రాంతికి విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. ఈ క్రమంలో ఎట్టకేలకు చిత్ర యూనిట్ ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలను ప్రారంభించింది. దీనికి సంబంధించి దర్శకుడు ప్రశాంత్ వర్మ ఈ మంగళవారం (నవంబర్ 7) నుంచి హనుమంతరావు ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలను ప్రారంభించామని, సినిమా విడుదలయ్యే వరకు ప్రతి మంగళవారం ఇంట్రెస్టింగ్ అప్ డేట్ ఇస్తానని సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేశారు.

తెలుగులో తొలి సినిమా విశ్వరూపంగా వస్తోన్న ఈ సినిమాలో తేజ సజ్జ, అమృత అయ్యర్ హీరోహీరోయిన్లుగా నటిస్తుండగా నిరంజన్ రెడ్డి, పెన్ ఇండియా సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రం దేశవ్యాప్తంగా 11 భాషల్లో విడుదల కానుంది. దేశం. హనుమాన్ జయంతి సందర్భంగా విడుదలైన ‘చాలీసా’కి మిలియన్ల వ్యూస్ రావడంతో తాజాగా విడుదలైన ఈ సినిమా టీజర్ ప్రభాస్ ఆదిపురుష సినిమా ట్రైలర్ కంటే 100 రెట్లు మెరుగ్గా ఉంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-08T11:10:58+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *