పంజా వైష్ణవ్ తేజ్: కొడితే పది మంది ఎగిరి గంతేసే ‘ఆదికేశవ’ ఫైట్స్‌లో ఉండకండి.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-23T15:13:52+05:30 IST

మెగా హీరో పంజా వైష్ణవ్ తేజ్, టాలీవుడ్ క్రష్ శ్రీలీల జంటగా శ్రీకాంత్ ఎన్ రెడ్డి దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్ ‘ఆదికేశవ’. శ్రీకర స్టూడియోస్‌ సమర్పణలో సితార ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్‌, ఫార్చూన్‌ ఫోర్‌ సినిమాస్‌ పతాకాలపై సూర్యదేవర నాగవంశీ, సాయి సౌజన్య ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. జోజు జార్జ్, అపర్ణా దాస్ ప్రధాన పాత్రల్లో నటించిన ఈ చిత్రం నవంబర్ 24న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదల కానుంది.

పంజా వైష్ణవ్ తేజ్: కొడితే పది మంది ఎగిరి గంతేసే 'ఆదికేశవ' ఫైట్స్‌లో ఉండకండి.

ఆదికేశవ సినిమా స్టిల్

మెగా హీరో పంజా వైష్ణవ్ తేజ్ (పంజా వైష్ణవ్ తేజ్) మరియు టాలీవుడ్ క్రష్ శ్రీలీల (శ్రీలీల) శ్రీకాంత్ ఎన్ రెడ్డి దర్శకత్వం వహించిన యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్. శ్రీకర స్టూడియోస్‌ సమర్పణలో సితార ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్‌, ఫార్చూన్‌ ఫోర్‌ సినిమాస్‌ పతాకాలపై సూర్యదేవర నాగవంశీ, సాయి సౌజన్య ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. జోజు జార్జ్, అపర్ణా దాస్ ప్రధాన పాత్రల్లో నటించిన ఈ చిత్రం నవంబర్ 24న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదల కానుంది. ఈ సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో భాగంగా బుధవారం సాయంత్రం హైదరాబాద్‌లో చిత్ర విడుదల ప్రెస్‌మీట్‌ను నిర్వహించారు.

ఈ కార్యక్రమంలో హీరో పంజా వైష్ణవ్ తేజ్ మాట్లాడుతూ. కథ విన్నప్పుడు ఇలాంటి పాయింట్‌ ఎవరూ టచ్‌ చేయలేదు అనిపించింది. ఇందులో కామెడీ, పాటలు, విజువల్స్, ఫైట్స్ అన్నీ బాగున్నాయి. మంచి సినిమా చూశామన్న ఆనందంతో ప్రేక్షకులు థియేటర్ల నుంచి బయటకు వస్తున్నారు. జెండా సన్నివేశాలు బాగున్నాయి. క్లైమాక్స్‌ ఫైట్‌ చిత్రీకరణ ఛాలెంజింగ్‌గా ఉంది. టీమ్ అంతా కష్టపడి పనిచేశారు. యాక్షన్ సన్నివేశాలు కథలో భాగం. వీలైనంత సహజంగా వాటిని చిత్రీకరించాం. బోర్డు మీద కొట్లాటలు ఎక్కడా లేవు. పది మంది చచ్చినా గొడవలుండవు. నా వయసుకు తగ్గట్టుగా ఫైట్లు ఉంటాయి. మా అందరికీ అవుట్‌పుట్ బాగా నచ్చింది. సినిమాపై టీమ్ అంతా చాలా కాన్ఫిడెంట్‌గా ఉన్నారు. ప్రేక్షకులకు కూడా సినిమా నచ్చుతుందని అన్నారు.

ఆదికేశవ.jpg

నిర్మాత సూర్యదేవర నాగ వంశీ మాట్లాడుతూ.. ఈ సినిమా విజయంపై చాలా నమ్మకంగా ఉన్నాం. విడుదలకు ముందు రోజు సాయంత్రం తెలుగు రాష్ట్రాల్లో ప్రీమియర్ షోలు వేయాలని నిర్ణయించాం. తిరుపతిలోని సంధ్య థియేటర్‌లో తొలి షో ప్రారంభమైంది. ముందురోజే షోలు వేయాలని నిర్ణయించుకున్నామంటే ఈ సినిమాపై నమ్మకం ఉందని అర్థం చేసుకోవచ్చు. దర్శకుడు శ్రీకాంత్ ఎన్ రెడ్డి మాట్లాడుతూ.. కథ విని సినిమా చేయడానికి అంగీకరించిన వైష్ణవ్.. నాగవంశీ, చినబాబు (ఎస్. రాధాకృష్ణ), త్రివిక్రమ్‌గారికి కృతజ్ఞతలు. కొత్త దర్శకుడిని నమ్మి ఇంత మంచి అవకాశం ఇచ్చినందుకు వారికి జీవితాంతం రుణపడి ఉంటాను. కొత్తవారికి అవకాశం ఇవ్వడం కాదు.. లైఫ్ ఇవ్వడం లాంటిది. జివి ప్రకాష్ అద్భుతమైన పాటలు, నేపథ్య సంగీతం అందించారు. సినిమాకు పనిచేసిన ప్రతి ఒక్కరూ చాలా సహకరించారు. సినిమా కోసం ప్రాణం పెట్టాడు. కమర్షియల్‌ డైరెక్టర్‌గా పేరు తెచ్చుకోవాలనుకుంటున్నాను. కామెడీ, ఎమోషన్‌, యాక్షన్‌తో కూడిన కమర్షియల్‌ సినిమా ఇది అని అన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*******************************

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-23T15:14:31+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *