టీమ్ ఇండియా: టి20 ప్రపంచకప్‌లో రింకూ సింగ్ ఉంటుందా?

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 09, 2024 | 04:09 PM

టీమ్ ఇండియా: టీ20 ప్రపంచకప్ కోసం సీనియర్ ఆటగాళ్లు మళ్లీ జట్టులోకి వస్తే.. ప్రస్తుత జట్టులో నిలకడగా రాణిస్తున్న రింకూ సింగ్, తిలక్ వర్మ వంటి ఆటగాళ్ల పరిస్థితి ఏంటని పలువురు అభిమానులు చర్చించుకుంటున్నారు.

టీమ్ ఇండియా: టి20 ప్రపంచకప్‌లో రింకూ సింగ్ ఉంటుందా?

ఈ ఏడాది జూన్‌లో టీ20 ప్రపంచకప్‌ జరగనుంది. ఈ మెగా టోర్నీలో కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ, విరాట్ కోహ్లి ఆడటం ఖాయం. అయితే హార్దిక్ పాండ్యా, సూర్యకుమార్ యాదవ్ ఆడతారా లేదా అన్న సస్పెన్స్ కొనసాగుతోంది. వన్డే ప్రపంచకప్‌లో గాయపడిన ఆల్‌రౌండర్ హార్దిక్ పాండ్యా ప్రస్తుతం కోలుకుంటున్నాడు. ఐపీఎల్‌లోకి రీఎంట్రీ కోసం అతను తీవ్రంగా కష్టపడుతున్న వీడియోలు ప్రస్తుతం సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి. అయితే పాండ్యా తిరిగి జట్టులోకి వస్తే.. ప్రస్తుతం టీ20 జట్టులో అంచనాలకు మించి రాణిస్తున్న రింకూ సింగ్ పరిస్థితిపై అనిశ్చితి నెలకొంది. స్వదేశంలో ఆస్ట్రేలియా, దక్షిణాఫ్రికాతో జరిగిన మ్యాచ్‌లో రింకూ సింగ్ మెరుగైన ప్రదర్శన చేసింది. కానీ సీనియర్లు పునరాగమనం చేస్తే జట్టులో చోటు దక్కుతుందన్న గ్యారెంటీ లేదు.

మరోవైపు, ఆఫ్ఘనిస్థాన్‌తో జరిగే మూడు టీ20ల సిరీస్‌లో శ్రేయాస్ అయ్యర్, కేఎల్ రాహుల్ వంటి ఆటగాళ్లకు సెలక్టర్లు విశ్రాంతి ఇచ్చారు. రింకు సింగ్, తిలక్ వర్మ వంటి ఆటగాళ్లు టీ20 ప్రపంచకప్‌లో జట్టులో ఉంటే వారి స్థానం కోల్పోయే అవకాశం ఉందని మాజీ క్రికెటర్ దీప్ దాస్ గుప్తా అభిప్రాయపడ్డాడు. రోహిత్, కోహ్లి మళ్లీ టీ20లకు ఎంపికైనప్పుడు తాను ఆశ్చర్యపోయానని గుర్తు చేసుకున్నాడు. గత టీ20 ప్రపంచకప్‌లో సీనియర్ ఆటగాళ్లకు చోటు కల్పించడంపై విమర్శలు వచ్చిన విషయాన్ని గుర్తు చేశాడు. సీనియర్ ఆటగాళ్లను ఇప్పుడే ఎంపిక చేసుకోవడం మంచిదని దీప్ దాస్ గుప్తా అన్నాడు. వారి అనుభవం జట్టుకు పనికొస్తుంది.

మరింత క్రీడా వార్తలు కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 09, 2024 | 04:09 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *