కాంగ్రెస్ అధినేత రాహుల్ గాంధీ భారత జోడో నే

చివరిగా నవీకరించబడింది:

కాంగ్రెస్ అధ్యక్షుడు రాహుల్ గాంధీ బుధవారం పశ్చిమ బెంగాల్‌లో అడుగుపెట్టిన భారత్ జోడో నయ్ యాత్రపై కొందరు దుండగులు దాడి చేశారు. రాహుల్ గాంధీ బెంగాల్‌లోకి ప్రవేశించినప్పుడు, అతని కారుపై ఇటుకలు విసిరారు మరియు అతని వాహనం తీవ్రంగా ధ్వంసమైంది. వాహనం వెనుక అద్దం పగిలినా, రాహుల్ గాంధీకి ఎలాంటి గాయాలు కాలేదు. ఈ ఘటన మాల్దాలో చోటుచేసుకుంది.

రాహుల్ గాంధీ: పశ్చిమ బెంగాల్‌లో రాహుల్ గాంధీ కారుపై దాడి

రాహుల్ గాంధీ: కాంగ్రెస్ అధ్యక్షుడు రాహుల్ గాంధీ బుధవారం పశ్చిమ బెంగాల్‌లో భారత్ జోడో నయాత్రలో తిరిగి ప్రవేశిస్తుండగా కొందరు దుండగులు ఆయనపై దాడి చేశారు. రాహుల్ గాంధీ బెంగాల్‌లోకి ప్రవేశించినప్పుడు, అతని కారుపై ఇటుకలు విసిరారు మరియు అతని వాహనం తీవ్రంగా ధ్వంసమైంది. వాహనం వెనుక అద్దం పగిలినా, రాహుల్ గాంధీకి ఎలాంటి గాయాలు కాలేదు. ఈ ఘటన మాల్దాలో చోటుచేసుకుంది.

యాత్రను ఆపలేం..(రాహుల్ గాంధీ)

యాత్ర బీహార్ నుంచి పశ్చిమ బెంగాల్‌లోకి తిరిగి ప్రవేశిస్తున్న సమయంలో మాల్దాలోని హరిశ్చంద్రపూర్ ప్రాంతంలో దాడి జరిగింది. రాహుల్ గాంధీ వాహనం వెనుక అద్దాలు రాళ్లు రువ్వి ధ్వంసం చేశారని కాంగ్రెస్ నేత అధిర్ రంజన్ చౌదరి అన్నారు. కారు అద్దాలు దెబ్బతిన్నాయని, అయితే అది మా యాత్రను ఆపదని కాంగ్రెస్ సీనియర్ నేత జైరాం రమేష్ అన్నారు. బెంగాల్ ముఖ్యమంత్రి మమతా బెనర్జీ బుధవారం మాల్డాలోని ఇంగ్లీష్ బజార్‌లో తన ‘జోనోసంజోగ్ యాత్ర’ను కూడా ప్రారంభించనున్నారు. ముఖ్యమంత్రి పర్యటన దృష్ట్యా రెండు జిల్లాల్లో భద్రతను కట్టుదిట్టం చేసినట్లు సమాచారం.

రాహుల్ గాంధీ బుధవారం బీహార్‌లోని కతిహార్ జిల్లాలో రోడ్‌షోతో భారత్ జోడో నయాత్రను పునఃప్రారంభించారు. ఇది మాల్దా జిల్లాలోని దేబీపూర్ మరియు రతువా మీదుగా బెంగాల్‌లోకి తిరిగి ప్రవేశించింది. బెంగాల్‌లో తొలి విడత యాత్ర సోమవారం ముగిసింది. ఫిబ్రవరి 1న యాత్ర ముర్షిదాబాద్‌లోకి ప్రవేశిస్తుంది.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *