మధ్యప్రదేశ్: కమల్ నాథ్ షాకింగ్ వ్యాఖ్యలు..

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 29 , 2024 | 10:31 AM

మధ్యప్రదేశ్: ఒకవైపు బీజేపీ (బీజేపీ)లో చేరతారనే ప్రచారం సాగుతున్న వేళ.. కాంగ్రెస్ సీనియర్ నేత, మధ్యప్రదేశ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి కమల్ నాథ్ మరోసారి కీలక వ్యాఖ్యలు చేశారు. కావాలంటే వెళ్లిపోండి’ అని కార్యకర్తల సమావేశంలో కమలనాథ్ అన్నారు. మధ్యప్రదేశ్‌లోని తన స్వస్థలం చింద్వారాలోని హరాయ్‌లో జరిగిన పార్టీ కార్యకర్తల సమావేశంలో కమల్‌నాథ్ మాట్లాడారు.

మధ్యప్రదేశ్: కమల్ నాథ్ షాకింగ్ వ్యాఖ్యలు..

మధ్యప్రదేశ్

మధ్యప్రదేశ్: ఒకవైపు బీజేపీ (బీజేపీ)లో చేరతారనే ప్రచారం సాగుతుండగానే కాంగ్రెస్ సీనియర్ నేత, మధ్యప్రదేశ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి కమల్ నాథ్ (బీజేపీ)కమల్ నాథ్) మరోసారి కీలక వ్యాఖ్యలు చేశారు. కావాలంటే వెళ్లిపోండి’ అని కార్యకర్తల సమావేశంలో కమలనాథ్ అన్నారు. మధ్యప్రదేశ్ (మధ్యప్రదేశ్కమల్ నాథ్ తన స్వగ్రామం చింద్వారాలోని హరాయ్‌లో జరిగిన పార్టీ కార్యకర్తల సమావేశంలో మాట్లాడారు. ‘నేను చాలా ఏళ్లుగా ఇక్కడి ప్రజల ప్రేమను, నమ్మకాన్ని పొందుతున్నాను. కమల్‌నాథ్‌కి వీడ్కోలు చెప్పాలంటే మీ ఇష్టం. నేను బయలుదేరడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాను. నన్ను నేను విడిచిపెట్టడానికి సిద్ధంగా లేను. ఇది మీ ఇష్టం.’ అతను \ వాడు చెప్పాడు.

కమల్ నాథ్ కుమారుడు నకుల్ నాథ్ చింద్వారా లోక్‌సభ నియోజకవర్గానికి ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్నారు. నకులుడు మరోసారి ఈ స్థానం నుంచి పోటీ చేస్తారని కమలనాథులు స్పష్టం చేశారు. కమల్ నాథ్ చింద్వారా అసెంబ్లీ నియోజకవర్గానికి ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్నారు. అయితే ఈ నియోజకవర్గంలో బీజేపీ పట్టు సాధిస్తోంది. దీంతో కమలనాథ్ కార్యకర్తల్లో ధైర్యం నింపే ప్రయత్నం చేశారు. కాంగ్రెస్ కార్యకర్తలు భయపడాల్సిన పనిలేదు. భవిష్యత్తును కాపాడుకునేందుకు ప్రతి ఒక్కరూ కాంగ్రెస్‌కు ఓటు వేయాలన్నారు.

అయోధ్య బీజేపీది కాదు.. అందరిదీ..

అయోధ్యలోని రామమందిరం అందరికీ చెందుతుందని కమల్‌నాథ్ స్పష్టం చేశారు. అయోధ్య నిర్మాణ ఘనత బీజేపీదేనని అన్నారు. అయోధ్య రామమందిరం తనతో సహా దేశ ప్రజలందరికీ చెందుతుందని అన్నారు. సుప్రీంకోర్టు తీర్పు ఇచ్చిందని.. ప్రజల సొమ్ముతో గుడి కట్టించారన్నారు. తాను కూడా రాముడిని పూజిస్తానని చెప్పాడు. అంతేకాదు చింద్వారాలోని తన సొంత స్థలంలో హనుమంతుడికి ఆలయాన్ని నిర్మించినట్లు తెలిపారు.

బీజేపీలో చేరికపై క్లారిటీ

గత కొంతకాలంగా తాను బీజేపీలో చేరబోతున్నట్లు వస్తున్న వార్తలను కమల్‌నాథ్‌ తీవ్రంగా ఖండించారు. ఇదంతా మీడియా సృష్టి అని కొట్టిపారేశాడు. మీడియాలో మాత్రమే ఇలాంటి కథనాలు వస్తున్నాయని, బయట ఎవరూ చెప్పడం లేదని అన్నారు. ఈ విషయమై మీడియా ఆయనను సంప్రదించిందా? అతను అడిగాడు. అలాంటి ప్రసారానికి ముందు తనను సంప్రదించాలని కమల్‌నాథ్ సూచించారు.

మరింత జాతీయ వార్తల కోసం ఈ లింక్ క్లిక్ చేయండి..

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 29, 2024 | 10:31 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *