వాట్సాప్ మెసేజ్: వివాదంగా మారిన మోడీ సర్కార్ వాట్సాప్ మెసేజ్

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – మార్చి 17, 2024 | 12:34 PM

ఈసారి కూడా భారీ మెజార్టీతో గెలిచి అధికారంలోకి రావాలని మోదీ ప్రభుత్వం భావిస్తోంది. ఈ క్రమంలో ఇటీవల ఆన్‌లైన్, ఆఫ్‌లైన్ మీడియాను ప్రజలకు చేరువ చేస్తున్నారు. ఈ నేపథ్యంలో ఇటీవల పంపిన వాట్సాప్ సందేశాలు వివాదాస్పదమయ్యాయి.

వాట్సాప్ మెసేజ్: వివాదంగా మారిన మోడీ సర్కార్ వాట్సాప్ మెసేజ్

ఈసారి కూడా భారీ మెజార్టీతో గెలిచి అధికారంలోకి రావాలని మోదీ ప్రభుత్వం భావిస్తోంది. ఈ నేపథ్యంలో అధికారంలోకి వచ్చేందుకు బీజేపీ ప్రభుత్వం అన్ని విధాలా ప్రయత్నిస్తోంది. ఈ క్రమంలో ఇటీవల ఆన్‌లైన్, ఆఫ్‌లైన్ మీడియాను ప్రజలకు చేరువ చేస్తున్నారు. ఈ నేపథ్యంలోనే ఎన్నికలకు ముందు ప్రభుత్వం ప్రజలకు వాట్సాప్‌లో సందేశం పంపింది.WhatsApp సందేశం) పంపినట్లు వెలుగులోకి వచ్చింది. హలో ఈ లేఖను ప్రధాన మంత్రి శ్రీ నరేంద్ర మోదీ నేతృత్వంలోని భారత ప్రభుత్వం అభివృద్ధి చేసిన ఇండియా కాంటాక్ట్ సెంటర్ ద్వారా పంపబడింది.

గత 10 సంవత్సరాలలో, దేశంలోని 140 కోట్ల మందికి పైగా పౌరులు భారత ప్రభుత్వ పథకాల నుండి నేరుగా లబ్ధి పొందారు. మీరు భవిష్యత్తులో కూడా వారి నుండి ప్రయోజనం పొందుతారు. అభివృద్ధి చెందిన భారతదేశం యొక్క దార్శనికతను నెరవేర్చడానికి మీ మద్దతు మరియు సూచనలు తప్పనిసరి అని సందేశంలో పేర్కొన్నారు. అంతేకాదు దీనిపై మీ అభిప్రాయాలు తెలియజేయాలని కోరారు. అయితే వీక్షిత్ భారత్ సంపర్క్ వాట్సాప్ సందేశం ఇప్పుడు వివాదంగా మారింది.

రాజకీయ ప్రచారం కోసం ప్రజలకు సందేశాలు పంపడం ద్వారా బిజెపి ప్రభుత్వం ప్రభుత్వ డేటాను దుర్వినియోగం చేస్తోందని కేరళలోని కాంగ్రెస్ రాష్ట్ర యూనిట్ సోషల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫామ్ X లో ఆగ్రహం వ్యక్తం చేసింది. వచ్చే సార్వత్రిక ఎన్నికల ప్రచారాన్ని ఫీడ్ బ్యాక్ ముసుగులో నిర్వహిస్తున్నారని ఆరోపించారు. ఈ అంశం హాట్ టాపిక్‌గా మారింది. ఎన్నికల కోడ్ కంటే ముందే ఈ సందేశాలు వచ్చినట్లు తెలుస్తోంది. అయితే దీనిపై ప్రతిపక్షాలు మండిపడుతున్నాయి. ప్రభుత్వం నుంచి మెసేజ్‌లు ఎలా పంపిస్తారో చెబుతున్నారు. మీ బీజేపీ పార్టీ తరపున పంపండి అంటున్నారు.

మరిన్ని తాజా వార్తల కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి: ధనశ్రీ వర్మ: నేనే మీ అమ్మ అని మరిచిపోకండి అక్క.. ట్రోలర్లపై ధనశ్రీ వర్మ ఆగ్రహం

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 17, 2024 | 12:34 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *